Hỏi Nhờ cả nhà tư vấn thời gian chờ nyukan xét hồ sơ

Linhlinh

Kohai Học Việc
Cả nhà ơi.có ai gặp trường hợp nyukan xét hồ sơ du học sinh bảo lãnh vợ mà khoảng 6-7 tháng mới có kết quả không ạ.mọi người chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm được không ạ.cảm ơn cả nhà ạ

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Mình kỹ sư sang nhật 3 tháng bảo lãnh vợ, sau 3 tuần nhận được kết quả. 6-7 tháng thì lâu quá, khả năng cao là sót hồ sơ

Linhlinh

Kohai Học Việc
Mình kỹ sư sang nhật 3 tháng bảo lãnh vợ, sau 3 tuần nhận được kết quả. 6-7 tháng thì lâu quá, khả năng cao là sót hồ sơ
Sau 3 tháng nộp hồ sơ thì nyukan gửi thông báo bổ sung thêm giấy tờ.và sau thời gian bổ sung cũng hơn 2 tháng rồi nhưng vẫn chưa có kết quả á bạn.

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Sau 3 tháng nộp hồ sơ thì nyukan gửi thông báo bổ sung thêm giấy tờ.và sau thời gian bổ sung cũng hơn 2 tháng rồi nhưng vẫn chưa có kết quả á bạn.
Nó bảo 1-3 tháng là có kết quả nhưng thường trong vòng 1 tháng là có kết quả rồi. Trường hợp như bạn chắc lại thêm 1 tháng nữa mới có. Bạn gọi thẳng lên bộ phận giải đáp thắc mắc trong tờ giấy nhận hồ sơ ấy

Linhlinh

Kohai Học Việc
Nó bảo 1-3 tháng là có kết quả nhưng thường trong vòng 1 tháng là có kết quả rồi. Trường hợp như bạn chắc lại thêm 1 tháng nữa mới có. Bạn gọi thẳng lên bộ phận giải đáp thắc mắc trong tờ giấy nhận hồ sơ ấy
Ok b.mình cảm ơn b nhiều nha

Nga Nga2002

Kohai Học Việc
Bạn ơi, gọi lên ng ta bảo đang xét hồ sơ. Vậy mình lên gặp trực tiếp có nhanh hơn k? Mình chờ 3 tháng rồi. Sốt ruột quá.

vinhtuyet

Kohai Học Việc
Bạn ơi, gọi lên ng ta bảo đang xét hồ sơ. Vậy mình lên gặp trực tiếp có nhanh hơn k? Mình chờ 3 tháng rồi. Sốt ruột quá.
ban bo sung hoso roi ma cung mat them 3 thang cho nua ah. cua minh cho 4 thang no goi ve bao bo sung ho so gio bo sung ho so ma chua co ket qua gi cung dang phai cho rat sot ruot

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.