Tư Vấn Nâng hạn mức và vay tiền mặt

Văn hải

Kohai Học Việc
@Admin va casc sempai cho e hỏi là e đang dùng thẻ premium hạn mức 30man. Phi duy tri hang nam là hơn man, htrc e hỏi ng nhật thì n bảo thẻ này of m ngon đấy nên nâng cấp cũng đc kvde gì. Giờ e muốn lên 50man và vay nóng trong trưởn hợp khẩn cấp có đc k ad. Nếu mà tạch mà trong trưởng hợp del r bị huỷ thẻ thì nhọ lắm.
E chưa có kinh nghiệm nên Các tiền bối cho e xin ý kiến vs ạ.

Duc Hai

Thành Viên Mới
Chào em, nếu em đang đóng phí thường niên thì việc yêu cầu tăng hành mức ko lo bị tạch thẻ đâu, vì ko có ai lại loại khách hàng đang nuôi mình đâu, :D.
Nhưng thường sau một thời gian họ sẽ tự động nên hành mức lên cho em nếu em có lịch sử dùng thẻ nhiều.
Nếu cần tăng hành mức gấp thì có thể yêu cầu họ luôn, còn nếu chưa cần thì cứ dùng bình thường chắc chắn hỏi sẽ nâng lên cho.

Văn hải

Kohai Học Việc
Chào em, nếu em đang đóng phí thường niên thì việc yêu cầu tăng hành mức ko lo bị tạch thẻ đâu, vì ko có ai lại loại khách hàng đang nuôi mình đâu, :D.
Nhưng thường sau một thời gian họ sẽ tự động nên hành mức lên cho em nếu em có lịch sử dùng thẻ nhiều.
Nếu cần tăng hành mức gấp thì có thể yêu cầu họ luôn, còn nếu chưa cần thì cứ dùng bình thường chắc chắn hỏi sẽ nâng lên cho.
Vần. E cảm ơn a ạ. E mới lấy thẻ đc khoảng gần tháng thôi a à. Giờ vdu e muốn dky vay gấp tiền khi can có đc k a. Nhiều khi đi ra ngoài thiếu tiền k lại pải qay về :)))

@NohairSama

Kohai Học Việc
Vần. E cảm ơn a ạ. E mới lấy thẻ đc khoảng gần tháng thôi a à. Giờ vdu e muốn dky vay gấp tiền khi can có đc k a. Nhiều khi đi ra ngoài thiếu tiền k lại pải qay về :)))
Bạn thử kiểm tra thẻ của bạn bằng cách ra ATM rút thử.Nếu rút được thì coi như thẻ của bạn có chế độ cashing.

Văn hải

Kohai Học Việc
Bạn thử kiểm tra thẻ của bạn bằng cách ra ATM rút thử.Nếu rút được thì coi như thẻ của bạn có chế độ cashing.
Nhu vậy thì đơn giản qá b à. Cái này pải dky. Vde là mk lo đang ký キャッシング mà k thành n giảm hạn mức xuống thì nhọ lắm b êi :( :(

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.