Hỏi Mua hàng trên amazon thanh toán qua combini không được

izumi

Thành Viên Mới

Ad ơi cho e hỏi tí ạ . Em mua cục sạc trên amazon Hàng ấy không có hình thức trả tiền khi nhận hàng .nên e chọn thanh toán qua combini .hàng này nó để có hổ trợ ạ .e k biết sao nó hiện lên cái này e k biết chử mấy nên .không hỏi nhân viên được .mong ad giúp đở sory em không biết đăng . Hình bị ngược ạ

Sửa lần cuối:

izumi

Thành Viên Mới
À e biết rồi ạ

Ad ơi cho e hỏi tí ạ . Em mua cục sạc trên amazon Hàng ấy không có hình thức trả tiền khi nhận hàng .nên e chọn thanh toán qua combini .hàng này nó để có hổ trợ ạ .e k biết sao nó hiện lên cái này e k biết chử mấy nên .không hỏi nhân viên được .mong ad giúp đở sory em không biết đăng . Hình bị ngược ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em check ở mail từ shop amazon gửi về.
Ở đó sẽ có mã số thanh toán (お支払い番号)
Sử dụng mã số này nhập vào máy ở combini là sẽ thanh toán đc :)

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Em check ở mail từ shop amazon gửi về.
Ở đó sẽ có mã số thanh toán (お支払い番号)
Sử dụng mã số này nhập vào máy ở combini là sẽ thanh toán đc :)
Ad hướng dẫn kĩ hơn được không. Khi đến combini mình phải làm như nào ạ phải nói gì với người ta. Mình muốn mua mấy đồ trên amazon mà chưa biết thanh toán ở combini như thế nào. Thank ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad hướng dẫn kĩ hơn được không. Khi đến combini mình phải làm như nào ạ phải nói gì với người ta. Mình muốn mua mấy đồ trên amazon mà chưa biết thanh toán ở combini như thế nào. Thank ad
Mai kia mình làm video hướng dẫn cho.
Cách đơn giản nhất là mở cái email mà amazon gửi về,trong đó có mã số thanh toán và đưa cho nhân viên họ xem là họ sẽ làm giúp cho.

Hoang

Kohai Học Việc
Thế mình thanh toán ở conbini rồi có gửi hàng về địa chỉ mình đăng ký trên amazon không nhỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.