Hỏi Mua game trên app store ở Nhật

quyenvjpboy

Kohai Học Việc
Mình là thực tập sinh chỉ có ăn và đi làm ở Nhật thui nên cũng hơi bị chán, mình đang chơi Fantasy thấy hay nên muốn mua game chơi chỉ có 580¥ thui nhưng không biết cách nào để nạp cả!
Vì không có sđt nên mình đâu thể làm thẻ master hay visa được, các bạn có cách nào chỉ mình nạp tiền vào game đc không
Ngoài cách nạp bằng thẻ ra thì còn cách khác không vậy
Mình thấy trên mạng có nói sơ sơ là mua thẻ itunes hay thẻ music ( đại loại thế) ở Konbini nạp vào được hok? Nếu được thì giá thẻ đó ở konbini bao nhiêu vậy( game có 580¥ mà konbini bán 700-800¥ thì hơi đắng [ vì thấy rẻ nên mới muốn nạp game( lần đầu tiên trong đời chơi game muốn nạp đến vậy) đang làm ở Nhật vì giá tiền làm với giá game không chênh nhau lắm nên muốn nạp lắm]
Mong anh em giúp đỡ mình với!
HƠI DÀI DÒNG , MONG ANH EM GIÚP ĐỠ!
本当にお願いします

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em ra mua thẻ iTunes nạp vào là dùng được thôi.
Nếu sợ số tiền thừa ko dùng đến,cảm thấy phí thì hãy mua cái thẻ Prepaid ở combini để đăng ký thanh toán cũng đc.
Sau khi thanh toán game bằng thẻ prepaid mà còn thừa tiền thì,dùng thẻ prepaid đó để mua đồ tại siêu thị,combini vẫn được.

quyenvjpboy

Kohai Học Việc
Em ra mua thẻ iTunes nạp vào là dùng được thôi.
Nếu sợ số tiền thừa ko dùng đến,cảm thấy phí thì hãy mua cái thẻ Prepaid ở combini để đăng ký thanh toán cũng đc.
Sau khi thanh toán game bằng thẻ prepaid mà còn thừa tiền thì,dùng thẻ prepaid đó để mua đồ tại siêu thị,combini vẫn được.
em cảm ơn nhiều ak, em đã mua rùi ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.