Hỏi Làm thẻ credit nào dễ nhất cho người mới sang để đăng ký sim dt

kientan741

Thành Viên Mới
mình tháng 10 vừa sang , visa 1 năm 3 tháng , mình đem iphone 6s quốc tế wa với mong muốn nhanh có sim nghe gọi để đi làm , mà nghe nói thủ tục làm sim nhanh nhất là phải có credit , vì thế có loại credit nào dễ làm cho người mới sang như mình ko ? Để mình muốn đăng ký sim

HonC

Kohai Học Việc
Đăng kí sim thì bạn qua nhà mạng đăng kí cũng nhanh mà, mất tầm 30 phút - 1 tiếng là đăng kí xong.
Thời gian làm thẻ credit card cũng mất 1-2 tuần mới xong.

kientan741

Thành Viên Mới
Đăng kí sim thì bạn qua nhà mạng đăng kí cũng nhanh mà, mất tầm 30 phút - 1 tiếng là đăng kí xong.
Thời gian làm thẻ credit card cũng mất 1-2 tuần mới xong.
đăng ký sim nhà mạng nào mất 30-1h z bân ?
thủ tục gồm giấy tờ gì ? mình chỉ mua sim thôi nó có yêu cầu mình có thẻ credit ko ?
có thể chỉ mình khoảng này ko ban

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
đăng ký sim nhà mạng nào mất 30-1h z bân ?
thủ tục gồm giấy tờ gì ? mình chỉ mua sim thôi nó có yêu cầu mình có thẻ credit ko ?
có thể chỉ mình khoảng này ko ban
Đó là đăng ký sim của 3 nhà mạng lớn,nhưng nếu đk của 3 nhà mạng lớn thì đắt chẳng đc hưởng đãi ngộ gì (vì mình sử dụng máy mang từ vn sang)
Nếu em ko cần sim gấp lắm thì đăng ký sim data của biglobe trước đi,sau khi nhận đc sim rồi thì chuyển sang sim nghe gọi của họ là đc.
Nếu làm nhanh chóng thì sẽ tốn tổng cộng khoảng 15 ngày là sẽ nhận đc sim nghe gọi.

kientan741

Thành Viên Mới
Đó là đăng ký sim của 3 nhà mạng lớn,nhưng nếu đk của 3 nhà mạng lớn thì đắt chẳng đc hưởng đãi ngộ gì (vì mình sử dụng máy mang từ vn sang)
Nếu em ko cần sim gấp lắm thì đăng ký sim data của biglobe trước đi,sau khi nhận đc sim rồi thì chuyển sang sim nghe gọi của họ là đc.
Nếu làm nhanh chóng thì sẽ tốn tổng cộng khoảng 15 ngày là sẽ nhận đc sim nghe gọi.
Ad cho e hỏi nếu dk sim ở 3 nhà mạng lớn thì có cần credit ko z , e chỉ dk sim thôi thủ tục có nhanh gọn ko z

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Ad cho e hỏi nếu dk sim ở 3 nhà mạng lớn thì có cần credit ko z , e chỉ dk sim thôi thủ tục có nhanh gọn ko z
3 mạng lớn thì k cần visa. Nhưng giá cả đắt đỏ và họ khó khăn hơn khi mình chỉ mua sim thôi

kientan741

Thành Viên Mới
3 mạng lớn thì k cần visa. Nhưng giá cả đắt đỏ và họ khó khăn hơn khi mình chỉ mua sim thôi
tại mong muốn có sim nghe gọi để đi làm sớm
z là ko cần thẻ credit khi dk sim phải ko bạn ?
nếu đc z thì tốt qá , có thể dk liền đc
dk sim giá rẻ cũng thix lắm nhưng đến tận 15 ngày mới có mà thủ tục dk lại ko rành

HonC

Kohai Học Việc
Đăng kí sim 3 nhà mạng lớn thì ko cần credit bạn nhé.
Đăng kí được liền, sử dụng luôn. Phí hơi đắt thôi.
Khi đăng kí cần thẻ 在留カード  và hộ chiếu + con dấu bạn nhé.
Bạn ít sử dụng có thể hỏi gói cước prepaid của softbank.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.