Hỏi Làm cách nào đăng ký sim Biglobe?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chỗ mail để trống cũng ko sao,họ sẽ chỉ định tên địa chỉ mail random cho mình.

phần 案内コード là mã số của người nhân viên đã hướng dẫn cho em.Cái này bỏ trống cũng ko sao.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
chỗ mail để trống cũng ko sao,họ sẽ chỉ định tên địa chỉ mail random cho mình.

phần 案内コード là mã số của người nhân viên đã hướng dẫn cho em.Cái này bỏ trống cũng ko sao.
Vâng. Thế giờ e đợi nhận hồ sơ để điền thôi phải ko. Cái mail ngẫu nhiên kia e chưa hiểu lắm. Mail random là như nào ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vâng. Thế giờ e đợi nhận hồ sơ để điền thôi phải ko. Cái mail ngẫu nhiên kia e chưa hiểu lắm. Mail random là như nào ad
chờ hồ sơ về rồi điền gửi đi cho họ là xong em nhé.
tức là nick ID hòm thư của biglobe thôi.
Ví dụ:
Bình thường mình tự đặt thì là nguyenvana@....biglobe.ne.jp
nhưng nếu mà mình ko đặt thì nó random thành abc321@...biglobe.ne.jp

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
chờ hồ sơ về rồi điền gửi đi cho họ là xong em nhé.
tức là nick ID hòm thư của biglobe thôi.
Ví dụ:
Bình thường mình tự đặt thì là nguyenvana@....biglobe.ne.jp
nhưng nếu mà mình ko đặt thì nó random thành abc321@...biglobe.ne.jp
Cái đó nó ko quan trọng phải ko. Mình ko biết thông tin cái mail đó hả a

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Mấy hôm nữa thông tin quan trọng có ghi trong giấy tờ hợp đồng gửi về hết,ko việc gì phải lo nhé em.
Ví dụ địa chỉ e là 2 chome 21-3 thì có cái dòng j ghi địa chỉ phố thì e điển 2-21-3 là ok phải ko ad

GiangHan

Thành Viên Mới
Ad ơi, cho mình hỏi có chỗ nào đăng kí sim biglobe trực tiếp và lấy luôn được không. Và pocket wifi đăng kí của hãng nào là nhanh và hợp lý nhất nữa ạ. Mình cảm ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, cho mình hỏi có chỗ nào đăng kí sim biglobe trực tiếp và lấy luôn được không. Và pocket wifi đăng kí của hãng nào là nhanh và hợp lý nhất nữa ạ. Mình cảm ơn
Hình như là ở 1 vài cửa hàng đt lớn có đại lý của họ thì đc lấy luôn,nhưng với yêu cầu phải có thẻ credit thì mới lấy luôn đc trong ngày đó.

Pocket wifi thì mình vẫn ưng nhất là thằng wimax2+ (dùng 4 năm rồi) đăng ký của bên biglobe (nếu ko có thẻ credit) Đăng ký của bên gmobb (nếu có thẻ credit)
Là tốt nhất (chất lượng mạng như nhau,chỉ khác bên đại lý cung cấp thôi)

Huy toàn

Thành Viên Mới
Khả năng cao là dùng đc,nhưng ko dám hứa trước :D

Em có bạn bè nào đang dùng đt của docomo ko?
Nếu có thì mượn sim họ lắp vào check thử đã,nếu lên sóng ok rồi thì khả năng cao là dùng đc đó.
Ad ơi ra trực tiếp docomo đki biglobe có đc k

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.