Hỏi Làm cách nào đăng ký sim Biglobe?

Thiện 9327

Thành Viên Mới
Em mới sang muốn đăng ký sim biglobe để dùng data, e muốn đký gói 3gb, ad hay ac nào đký rồi hd cách đăng ký với ạ, e chân thành cảm ơn.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
có mà bạn. mình mới đăng ký xong. bạn thử làm lại xem

F.Lotus89

Thành Viên Mới
Ad ơi, em đang dùng máu Sony z5 đã mua code lên quốc tế có dùng để sim biglobe K ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, em đang dùng máu Sony z5 đã mua code lên quốc tế có dùng để sim biglobe K ạ
Khả năng cao là dùng đc,nhưng ko dám hứa trước :D

Em có bạn bè nào đang dùng đt của docomo ko?
Nếu có thì mượn sim họ lắp vào check thử đã,nếu lên sóng ok rồi thì khả năng cao là dùng đc đó.

rozz1412

Kohai Học Việc
Các bạn ơi cho mìnb hỏi 1 chút . Hiện tại mình có một máy samsung s6edge của au đã bị cắt mạng . bây giờ mình muốn đăng ký sim biglobe để lắp vào thì có được khôg vậy? Hay là có cần phải làm sao để sử dụng sim bìglobe ? mìnb nghĩ là android thì không lock mạng đúng ko?

Nếu mà không đăng ký được biglobe thì mình vẫn còn 1 lựa chọn nữa là Mineo đúng không ? Nếu đăng ký mineo thì có cần thẻ credit không ? thủ tục điền hồ sơ đăng ký cũng đại khái giống biglobe chứ ? Diễn đàn không có hướng dẫncacsh đang ký của các mạng khác nên mình khôgn rành lắm

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Các bạn ơi cho mìnb hỏi 1 chút . Hiện tại mình có một máy samsung s6edge của au đã bị cắt mạng . bây giờ mình muốn đăng ký sim biglobe để lắp vào thì có được khôg vậy? Hay là có cần phải làm sao để sử dụng sim bìglobe ? mìnb nghĩ là android thì không lock mạng đúng ko?

Nếu mà không đăng ký được biglobe thì mình vẫn còn 1 lựa chọn nữa là Mineo đúng không ? Nếu đăng ký mineo thì có cần thẻ credit không ? thủ tục điền hồ sơ đăng ký cũng đại khái giống biglobe chứ ? Diễn đàn không có hướng dẫncacsh đang ký của các mạng khác nên mình khôgn rành lắm
Máy của Au mà chưa lên quốc tế thì chắc chắn ko dùng sim biglobe đc đâu.
Sim mineo thì cần phải có thẻ credit.
Mình mới chỉ viết bài hướng dẫn sim của biglobe vì hiện nay loại sim giá rẻ cho phép đăng ký bằng thẻ ngân hàng thì chỉ duy nhất biglobe là đc.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Máy của Au mà chưa lên quốc tế thì chắc chắn ko dùng sim biglobe đc đâu.
Sim mineo thì cần phải có thẻ credit.
Mình mới chỉ viết bài hướng dẫn sim của biglobe vì hiện nay loại sim giá rẻ cho phép đăng ký bằng thẻ ngân hàng thì chỉ duy nhất biglobe là đc.

Đến bước này là xong thủ tục đăng ký nhận hồ sơ chưa ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.