Help! Kiểm tra hộ thông tin thủ tục Biglobe

cong quân

Kohai Học Việc

ad cho em hỏi điên thông tin như vây đã đúng chưa.
trong sổ ngân hàng tên của em ngoài bìa ghi bằng romanji phía trong ghi bằng katakana
cho e hỏi tý là chỉ gửi mỗi tờ này đi thôi phải ko ad
em cảm ơn ak
em nhận đc sim rồi giờ em mua điện thoại khác muốn đổi kích thươc sim và đăng ký thêm gói sms cùng một lúc có đc ko ah. cho em hỏi tý luôn đăng ký thẻ credit chỉ cần sim có sms là đăng ký đc phải ko ak
credit
credit

Duc Manh

Thành Viên Mới

Add ơi check giúp mình với. Hy vọng check giúp mình sớm để sớm có sim trước kỳ nghỉ dài 12/8. Cảm ơn

Hoàng đạt

Thành Viên Mới
Ad cho e hỏi
E đăng kí wifi nhưng nhà mạng gửi giấy về ko giống ngư trên hướng dẫn là sao ạ

Gacoi94

Kohai Học Việc
Tiện đường ad cho em hỏi với. Em 2 lần bị gửi ntn về rồi. Ban đầu e nghĩ là do e viết bút mực xanh nên e đã đổi sang viết bút mực đen. Nhưng 1 tuần sau nó lại trả lại về như thế này tiếp.
Nó gửi lại
1 bản photo tờ e gửi lúc trc.
1 tờ thủ tục ngân hàng mới
1 tờ thông báo không thể hoàn thành thủ tục vs ngân hàng
1 tờ nó hỏi lý do tại sao k làm đc thủ tục.
Và 1 số giấy tờ khác k liên quan lắm nên e không nêu lên. Mong ad chỉ rõ giúp em.

pvasport

Thành Viên Mới
Giấy của mình khác của mọi người không biết điền sao nữa. Mình không dùng yucho nhé!

taikhoanx6

Thành Viên Mới

Adm giúp mình với mình đăng kí sim biglobo data 4 tháng rồi bưa nó gửi giấy về để đi thanh toán tiền. Mình không biết phải thanh toán như thế nào cả. Mình dùng thẻ 7bank để đăng kí. Liệu nó có tự trừ tiền không bạn. Nó gưi giấy đòi tiền về mà mình không biết thanh toán thẻ 7bank như thế nào cả. Adm và mọi người giúp mình với k có mạng công việc mình sẽ bị ảnh hưởng nhiều

Ro Phạm

Thành Viên Mới

Hi Ad, giúp mình với ạ
Mình gửi đk thanh toán rồi thì nhận về 1 giấy yêu cầu ký tên phải rõ ràng
mình ghi lại rồi gửi thư lại thì nhận được giấy này, giờ hông biết làm gì luôn...

Lebaquynh91

Thành Viên Mới
anh ơi cho em hỏi, em đăng ký sim bằng thẻ credit ( em muốn giữ số nên có khai mã MNP )
1 tuần sau em nhận đc ` nội dung hợp đồng nhưng không có sim đính kèm, em muốn anh tư vấn ạ

NhậtQuang

Thành Viên Mới
E cần đóng dấu 1 ô hay 2 ô ạh. Zi lại tờ giấy chek có sao k ạh. Mong moi ng giúp đỡ ạh

Ngọn Nến

Thành Viên Mới
Add ơi
Ở phần 現住所 (địa chỉ) bác phải ghi nốt địa chỉ còn lại sau 河内郡 nhé.
Phần thông tin ngân hàng bên dưới dòng tên katakana グエンダンコア thì bác viết tên dòng dưới nữa.
Nếu trong sổ yucho của bác ghi tên là tiếng Việt không dấu thì ở dòng dưới đó bác ghi tiếng Việt không dấu,còn nếu trong sổ ghi mỗi katakana thì bác ghi lại katakana 1 lân nữa là đc.
[Admin]: Mọi người ai muốn check nhờ thủ tục ngân hàng thì post vào topic này nhé!

Kiểm tra hộ cái AD ơi.....
Add ơi cho em hỏi. Cái phần chổ điên yucho.1663010700の... chỗ đấy minh xem ơ đâu để điền vào vậy ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.