Khôi phục tài khoản rakuten

hohuyhuan

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi là giờ quên mất password của tài khoản với câu hỏi bảo mật luôn rồi làm sao để lấy lại tài khoản vậy ạ.

Với lúc mình đăng kí thẻ Visa nó có gửi tờ giấy màu xanh có ghi ご記入後このシールをはがし、記入した部分にお貼りください. Thì chỉ cần gỡ miếng dán lên kí tên với đóng dấu rồi ra bỏ hộp thư là được phải không ạ.
Cảm ơn mọi người nhiều ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi người cho mình hỏi là giờ quên mất password của tài khoản với câu hỏi bảo mật luôn rồi làm sao để lấy lại tài khoản vậy ạ.

Với lúc mình đăng kí thẻ Visa nó có gửi tờ giấy màu xanh có ghi ご記入後このシールをはがし、記入した部分にお貼りください. Thì chỉ cần gỡ miếng dán lên kí tên với đóng dấu rồi ra bỏ hộp thư là được phải không ạ.
Cảm ơn mọi người nhiều ạ.
Bạn vào trang sau điền thông tin mail,tên tuổi v..v.. để phục hồi pass nhé.
https://member.id.rakuten.co.jp/rms/nid/upkfwd

nếu lúc bạn đk làm thủ tục liên kết ngân hàng online rồi thì cái giấy gửi về chỉ là tóm lược lại nội dung liên kết đó thôi. Ko cần gửi lại.
Còn nếu lúc đk mà chưa làm thủ tục liên kết thì giấy gửi về có chỗ trống cho bạn điền thông tin ngân hàng,họ tên,đóng dấu. Bạn điền vào đó rồi dán cái tờ xanh kia vào và gửi trả lại cho họ qua bưu điện nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Theo như hình ảnh thì ko cần phải làm gì nữa nhé.
Tài khoản ゆうちょ đã đc liên kết rồi.

hohuyhuan

Kohai Học Việc
Bạn vào trang sau điền thông tin mail,tên tuổi v..v.. để phục hồi pass nhé.
https://member.id.rakuten.co.jp/rms/nid/upkfwd

nếu lúc bạn đk làm thủ tục liên kết ngân hàng online rồi thì cái giấy gửi về chỉ là tóm lược lại nội dung liên kết đó thôi. Ko cần gửi lại.
Còn nếu lúc đk mà chưa làm thủ tục liên kết thì giấy gửi về có chỗ trống cho bạn điền thông tin ngân hàng,họ tên,đóng dấu. Bạn điền vào đó rồi dán cái tờ xanh kia vào và gửi trả lại cho họ qua bưu điện nhé.
Mình cảm ơn bạn ạ, đã khôi phục được tài khoản rồi á.
Mình cũng không rõ là đã đăng kí hoàn thành chưa, hồi đó có nhập tài khoản của juuchou vô rồi mà chưa có con dấu. Giờ nó gửi lại thấy có cái số tài khoản ngân hàng juuchou rồi á. Thế không biết có cần gửi con dấu gì nữa không add hỉ.

Thanhsang

Thành Viên Mới
Admin cho em hỏi khi bị người khác biết tài khoản và mật khẩu rakuten của mình. Vậy làm cách nào để khắc phục

Thanhsang

Thành Viên Mới
Admin cho em hỏi muốn nhận nốt số pointo còn lại thì làm thế nào. Em đã mua hàng ở konbini bằng thẻ rồi mà sao vẫn chưa nhận được 5000 pointo còn lại. Mà trong khi đó giấy gửi về nhà em là 31/5 là hết hạn số pointo đó

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.