Hỏi IP6s không nhận sim au biglobe

kim

Thành Viên Mới
Xin hỏi Ad và Pro, mình đk cho thằng e sim au biglobe nhưng khi lắp vào nó báo đt không hỗ trợ thẻ sim. đt ip 6s au, hình như nó còn nợ tiền nhà mạng. h phải làm sao xin ad và pro chỉ giúp!!!

Pham Du

Kohai Học Việc
Có 1 tin buồn là iphone 6-7plus sim Au biglobe ko hổ trợ bạn àk :( Trừ khi 解除 lên qt

sunflowers218

Kohai Học Việc
Có 1 tin buồn là iphone 6-7plus sim Au biglobe ko hổ trợ bạn àk :( Trừ khi 解除 lên qt
có chắc không bạn. m vừa đăng ký 1 sim mà lắp vào 2 con 5s mạng Au cũng ko kích hoạt sim lên đc
giờ ng nông dân phải làm sao giờ????

Pham Du

Kohai Học Việc
có chắc không bạn. m vừa đăng ký 1 sim mà lắp vào 2 con 5s mạng Au cũng ko kích hoạt sim lên đc
giờ ng nông dân phải làm sao giờ????
  • au販売端末はタイプAをご利用の場合でもSIMロック解除が必要です。ただし、2017年8月1日以降に販売された端末はSIMロック解除は不要です。
  • Chắc xài sim ghép thôi . Nghe nói sim ghép v2 còn cứu đc đó.

kim

Thành Viên Mới
Xin hỏi Ad và Pro, mình đk cho thằng e sim au biglobe nhưng khi lắp vào nó báo đt không hỗ trợ thẻ sim. đt ip 6s au, hình như nó còn nợ tiền nhà mạng. h phải làm sao xin ad và pro chỉ giúp!!!
  • au販売端末はタイプAをご利用の場合でもSIMロック解除が必要です。ただし、2017年8月1日以降に販売された端末はSIMロック解除は不要です。
  • Chắc xài sim ghép thôi . Nghe nói sim ghép v2 còn cứu đc đó.
mình là 6s mà vẫn ko đc. trên đây nó báo chỉ những máy bán từ 1/8/2017 thì mới ko cần sim ghép! đen! biết thế dùng dôcmo thì ngon! mà sim ghép v2 trên amazon có ko ta??

sunflowers218

Kohai Học Việc
mình là 6s mà vẫn ko đc. trên đây nó báo chỉ những máy bán từ 1/8/2017 thì mới ko cần sim ghép! đen! biết thế dùng dôcmo thì ngon! mà sim ghép v2 trên amazon có ko ta??
k đúng lắm đâu bác
m dùng máy 6s đung từ 2016/9
máy hiện sóng biglobe 4g ầm ầm
máy 6 vn hiện sóng au luôn

Pham Du

Kohai Học Việc
k đúng lắm đâu bác
m dùng máy 6s đung từ 2016/9
máy hiện sóng biglobe 4g ầm ầm
máy 6 vn hiện sóng au luôn
Máy lock luôn hả bạn? Nếu máy lock dùng dc thì hên quá nhỉ. Chứ đa số mọi người ko ai dùng đc sim Au của biglobe trên iphone của AU.
SIM ghép đang "die" lại rồi. Amazon có bán sim v2 rồi nhưng dùng đc hay ko thì chưa biết. Nhưng chắc là ko ak bạn. Apple dạo này rà xoác SIm ghép lắm

Pham Du

Kohai Học Việc
Đăng kí sim docomo cua Biglobe hay line, rakuten... rồi mua thêm cục phát wifi pocket docomo tầm 3sen xài vẩn vi vunếu ko có máy docomo .

kim

Thành Viên Mới
Máy lock luôn hả bạn? Nếu máy lock dùng dc thì hên quá nhỉ. Chứ đa số mọi người ko ai dùng đc sim Au của biglobe trên iphone của AU.
SIM ghép đang "die" lại rồi. Amazon có bán sim v2 rồi nhưng dùng đc hay ko thì chưa biết. Nhưng chắc là ko ak bạn. Apple dạo này rà xoác SIm ghép lắm
thế bọn biglobe nói hai type là au và docomo giờ au ko dùng đc thì trách ai! treo đầu dê bán thịt chó à!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.