Hỏi Ip 6 mạng au có dùng được sim biglobe k

Chipnho

Thành Viên Mới
Mọi người ai đã đk sim biglobe mạng au cho mình hỏi. Máy mình là ip6 có kích hoạt được sim biglobe mạng au k ạ. Mình thấy chỗ cấu hình các thiết bị dùng được thì k có ip6 của Au. Mình hỏi trước không nhỡ may đk lại không kích hoạt được. Ai có kih nghiệm giúp m với

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Mọi người ai đã đk sim biglone mạng au cho mình hỏi. Máy mình là ip6 có kích hoạt được sim biglone mạng au k ạ. Mình thấy chỗ cấu hình các thiết bị dùng được thì k có ip6 của Au. Mình hỏi trước không nhỡ may đk lại không kích hoạt được. Ai có kih nghiệm giúp m với
Hình như ko đc bạn nhé. Au chỉ có iphone 7 là dùng đc thì phải. Bạn nên kiếm máy quốc tế hoặc Docomo nhé

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi người ai đã đk sim biglobe mạng au cho mình hỏi. Máy mình là ip6 có kích hoạt được sim biglobe mạng au k ạ. Mình thấy chỗ cấu hình các thiết bị dùng được thì k có ip6 của Au. Mình hỏi trước không nhỡ may đk lại không kích hoạt được. Ai có kih nghiệm giúp m với
Máy Au dùng được sim của Biglobe nhé.

※ Lưu ý khi đăng ký phải chọn Sim Plan A
Nếu chọn Plan D thì chỉ máy của Docomo mới dùng đc.

Và trước khi đăng ký thì nên check lại xem máy Au của em đã trả hết tiền nhà mạng chưa?
Có đang bị khóa hay ko?
Xem hướng dẫn cách check tại bài viết này:
http://isempai.jp/cach-kiem-tra-dien-thoai-nhat-co-bi-nha-mang-khoa-hay-khong/

Chipnho

Thành Viên Mới
Máy Au dùng được sim của Biglobe nhé.

※ Lưu ý khi đăng ký phải chọn Sim Plan A
Nếu chọn Plan D thì chỉ máy của Docomo mới dùng đc.

Và trước khi đăng ký thì nên check lại xem máy Au của em đã trả hết tiền nhà mạng chưa?
Có đang bị khóa hay ko?
Xem hướng dẫn cách check tại bài viết này:
http://isempai.jp/cach-kiem-tra-dien-thoai-nhat-co-bi-nha-mang-khoa-hay-khong/
Nhưng em thấy chỗ ghi các thiết bị dùng được không có ip6 của au ad a.e hơi hoang mang.dt em thì không bị khoá mạng hay j ạ.vậy là ip6 cũng dùng được hả ad.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.