Hỏi hủy sim rakuten

NguyenNgo

Thành Viên Mới
chào mọi người! ai giúp chỉ em cách hủy sim rakuten xài data với, em không có số đt thì hủy như nào ạ?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Simdata thì bạn chỉ cần đăng nhập vào tài khoản sim rakuten của bạn rồi hủy là xong ( hủy trước ngày 15 hàng tháng , sau ngày 15 thì tháng tới nó mới cắt )
đăng nhập vào「メンバーズステーション
sau đó làm theo thứ tự 【会員メニュー】→【登録情報・設定変更】→【楽天モバイル解約申請】là xong

hoangtu130989

Thành Viên Mới
Ad cho hỏi thêm là nếu hủy sim data rakuten thì có bị đền tiền hợp đồng không ạ.
Trong trường hợp máy của mình (ASUS Zenfone 2) đem từ VN sang (bản quốc tế) thì có dùng được sim data của rakuten không ?

buiminh

Thành Viên Mới
chào mọi người mình có sim data Rakuten giờ muốn hủy nó mà mình làm theo nhiều cách trên mạng k chưa lấy đc mật khẩu của tài khoản sim. Mình có đổi mật khẩu theo cuống sim nhưng mình vào trang đó nó cũng chỉ hiện dài dòng cái gì đó mình chẳng hiểu. vào trang khác đổi theo hình thức đó thì link đó bào sever bận, các bạn có link nào chuẩn không. À mà mình đăng nhập theo mật khẩu đổi trên app Rakuten mobile thì đc rồi đăng nhập xem thông tin trên app đc, mà sao đăng nhập trên web không đc, nhờ bạn nào biết chỉ dùm mình với 。。. Mà các bạn có cách nào hủy trên app không có thể hướng dẫn cụ thể cho mình với
ありがとうございました。

Dat Cao

Kohai Học Việc
Mình đăng nhập được nhưng huỷ toàn báo lỗi. Mà sempai cho e hỏi nếu huỷ sim mà k gửi trả sim thì bị phạt ntn ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.