Hướng dẫn điền thủ tục xác nhận khi đăng ký thẻ Credit Sumito

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có hết rồi sao lười tìm đọc thế.
Toàn cái đơn giản thôi mà.
Khung bên trên thì điền họ tên mình vào.
Bên dưới thì ghi địa chỉ nhà ở VN và số đt liên lạc ở VN vào nhé.

Mac TIEN manh

Kohai Học Việc
Có hết rồi sao lười tìm đọc thế.
Toàn cái đơn giản thôi mà.
Khung bên trên thì điền họ tên mình vào.
Bên dưới thì ghi địa chỉ nhà ở VN và số đt liên lạc ở VN vào nhé.
E cũng đọc rồi mà nhưng thấy nội dung hơi khác lên không biết có phải không hỏi lại cho chắc nội dung mà họ ghi trong giấy của e khác hẳn của bạn trước mà

Mac TIEN manh

Kohai Học Việc
À e thấy rồi xin lỗi làm phiền a mặc dù đã có rồi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Duypham

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi. Từ ngày đăng ký đến ngày nhận giấy tờ xác nhận khoảng bao lâu ạ. E đăng ký được nửa tháng rồi và hôm trước cũng có người gọi điện xác nhận và xin sđt của cty rồi nhưng vẫn chưa nhận được giấy tờ gì ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho e hỏi. Từ ngày đăng ký đến ngày nhận giấy tờ xác nhận khoảng bao lâu ạ. E đăng ký được nửa tháng rồi và hôm trước cũng có người gọi điện xác nhận và xin sđt của cty rồi nhưng vẫn chưa nhận được giấy tờ gì ạ.
humm,cái này mình cũng ko rõ nữa.
Có người sau 1 tuần là đã nhận đc giấy tờ rồi,có người thì lâu hơn bạn ạ.

Ad cho em hỏi giấy ngân hàng này nó bắt e làm gì đấy ạ . Tks ad
Em có 2 lỗi sau:
1. Tên chủ tài khoản ngân hàng ghi ko rõ ràng,yêu cầu ghi lại giống như trên thẻ hoặc sổ ngân hàng.
2.Phần đóng giấu xác nhận thì con dấu đó ko trùng khớp với con dấu đã sử dụng lúc mở tài khoản ngân hàng đó.Yêu cầu đóng dấu lại bằng con dấu (hoặc chữ ký) đã dùng để mở tài khoản ngân hàng đó.

Duong quang tung

Thành Viên Mới
humm,cái này mình cũng ko rõ nữa.
Có người sau 1 tuần là đã nhận đc giấy tờ rồi,có người thì lâu hơn bạn ạ.

Em có 2 lỗi sau:
1. Tên chủ tài khoản ngân hàng ghi ko rõ ràng,yêu cầu ghi lại giống như trên thẻ hoặc sổ ngân hàng.
2.Phần đóng giấu xác nhận thì con dấu đó ko trùng khớp với con dấu đã sử dụng lúc mở tài khoản ngân hàng đó.Yêu cầu đóng dấu lại bằng con dấu (hoặc chữ ký) đã dùng để mở tài khoản ngân hàng đó.
Dạ vâng e cảm ơn ad ạ.

Duong quang tung

Thành Viên Mới

Ad cho em hỏi với ạ. Sao đến ngày thành toán thẻ credit sao em không thấy tài khoản e bị trừ tiền vậy ạ. Như trên vpass thế này có phải là đến 26/8 em mới bị trừ tiền phải không ad. Em cảm ơn ạ

pickpao

Kohai Học Việc

Ad cho em hỏi với ạ. Sao đến ngày thành toán thẻ credit sao em không thấy tài khoản e bị trừ tiền vậy ạ. Như trên vpass thế này có phải là đến 26/8 em mới bị trừ tiền phải không ad. Em cảm ơn ạ
Này bạn tiêu tính sang tháng 8 rồi, 26 tháng sau nó trừ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.