Hướng dẫn đăng ký sim giá rẻ Mineo <Clip>

Thương Nguyễn

Kohai Học Việc
ad cho em hỏi, hiện tại e đang gia hạn visa nên không up được giấy tờ tuỳ thân. em mượn giấy tờ tuỳ thân của người khác để đăng ký, đến lúc có giấy tờ thì vô đổi thông tin được không ạ ? còn phần thẻ credit vẫn là của em

Luubinh

Thành Viên Mới
Đc bạn nhé.
Mình cũng đk hộ vài người bằng thẻ của mình rồi. Mặc dù là đk bên biglobe và rakuten nhưng bên mineo chắc cũng k có gì khác đâu.
Ad ơi, t đọc cái này mà ko hiểu lắm. Cái này là đăng kí sim của mình bằng tài khoản visa của người khác cũng được hay sao ah? Tại vì t nghĩ nó trừ tiền của thẻ đấy thì sẽ rất lằng nhằng tiền nong í. T ko hiểu lắm mong ad giải thích hộ ah. Cám ơn ad!

pickpao

Kohai Học Việc
đã đăng ký và nhận được sim, khổ nỗi Sim dc khóa mạng. nhọ ko biết phải unlock máy hay cài đặt ra sao, mà máy rõ unlock rồi. Máy S6 edge AU

Danthanh Nguyen

Thành Viên Mới
Ad ơi! Mình muốn đăng kí sim Mineo, mình chỉ dùng mạng thôi, nhưng mình ko biết mạng này có khỏe không nữa? Và nếu mình muốn đăng kí mà không có thẻ credit thì phải làm thế nào ad? Mong ad chỉ dẫn giúp ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi! Mình muốn đăng kí sim Mineo, mình chỉ dùng mạng thôi, nhưng mình ko biết mạng này có khỏe không nữa? Và nếu mình muốn đăng kí mà không có thẻ credit thì phải làm thế nào ad? Mong ad chỉ dẫn giúp ạ
Phải có thẻ credit thì mới đc bạn ạ,không có cách nào khác đâu

ginchan

Thành Viên Mới
Ad ơi, cho mình hỏi, thẻ credit của mình có hạn đến tháng 2/2017 thôi thì có đăng kí được k? hoặc sau khi hết hạn thẻ thì làm ntn?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, cho mình hỏi, thẻ credit của mình có hạn đến tháng 2/2017 thôi thì có đăng kí được k? hoặc sau khi hết hạn thẻ thì làm ntn?
Đăng ký vô tư,thông thường trước khi thẻ cũ hết hạn thì bên cty thẻ sẽ gửi cho bạn 1 thẻ có hạn mới.

hanhnp

Thành Viên Mới
AD ơi cho mình hỏi chút. Mình muốn đăng ký nhưng vẫn muốn dùng số cũ thì có được không? Và cho mình hỏi thêm từ này có nghĩa là gì vậy 090音声通話 ?

baoquan150290

Kohai Học Việc
Đc bạn xem phần clip hướng dẫn của Ad
Từ đó ám chỉ sim nghe gọi có đầu số 09

Nam

Thành Viên Mới
Mình mới làm clip hướng dẫn đăng ký sim giá rẻ của Mineo.
Mọi người xem tham khảo và làm theo như trong clip là có thể đăng ký đc nhé.
Lưu ý phải có thẻ Credit thì mới có thể đăng ký được nhé.

Và khi sau khi kết thúc bước nhập thông tin thẻ Credit thì sang bước tiếp theo sẽ phải up hình ảnh giấy tờ cá nhân (thẻ ngoại kiều 2 mặt,hoặc bằng lái xe) thì mới hoàn tất được thủ tục đăng ký :)

Chào adm và mọi người
E dùng sim biglobe được 2 tháng rồi. và giờ e không biết thanh toán sao nên nhờ mọi người hướng dẫn cụ thể giúp e... Mong mọi người chỉ dẫn...

mr_512

Kohai Học Việc
add cho mình hỏi là tốc độ vào mạng sim mineo au có cao ko vậy iphone 5S Au có dùng được ko ạ và có cam kết hợp đồng bao lâu ko muốn hủy có phạt ko vậy

Sửa lần cuối:

tinhanhgo

Thành Viên Mới
Vẫn có họ tên,ngày tháng năm sinh mà bạn.
Thôi trả họ đi rồi hãy đăng ký nhé :)
Mình đã gửi hợp đồng của biglobe hơn 2 tuần rồi mà vẫn chưa nhận dc sim. Cũng chẳng thấy gửi thông báo gì vào email cả. Mà không biết có cần nạp tiền vào the ngân hàng mà mình đã đăng ký trên hợp đồng ngay không hay là đên thời hạn đóng tiền hàng tháng với nạp ??

Kjssxongkill

Thành Viên Mới
Ad ơi cho hỏi thanh toán sim mineo kiểu j vậy? Tự trừ qua credit cash hay gửi hoá đơn. Mình hơn 1 tháng r chưa thấy thông báo j

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.