Hỏi Hỏi về việc dk wifi gmobb

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
làm theo hướng dẫn của ad e làm đêns b2 thôi : 今すぐ申し込もう-> sau đó nó ra cái 携帯電話 thì điền j ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
bạn click vào cái hình Wimax2+ bên dưới sẽ ra link đăng ký nhận khuyến mãi 3,1 man nhé :)

Cái link ở dòng trên mình sẽ fix lại sau.

Sửa lần cuối:

DaibieuTB

Kohai Học Việc
ad ơi cái W02x ノーリミット là cái nào vậy ạ ... e thấy nó có đến 2 cái ở đó

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái bên dưới thì có thêm cục chân sạc cố định,thì tiền khuyến mãi sẽ giảm đi còn 2,8 man.
Nhưng đừng chọn loại Có chữ X vì ko có màn hình cảm ứng.
Chọn cái W03 đi,máy loại đời mới nhất đó.Màn hình cảm ứng dễ sử dụng.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
  • ノーリミット:Dùng sóng wimax và tốc độ tối đa là download 40Mbps,upload 15Mbps .Chế độ này dùng thoải mái ko giới hạn dung lượng.
  • e muốn dùng cái này thì làm sao ạ ... ở phần dk ko có thấy nói j đến cái no-mitto đó. Cái đó mình đăng kí khắc sẽ có hay phải đổi ở trên máy hay làm sao ạ nhờ ad giải thích dùm e ạ. e cám ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
  • ノーリミット:Dùng sóng wimax và tốc độ tối đa là download 40Mbps,upload 15Mbps .Chế độ này dùng thoải mái ko giới hạn dung lượng.
  • e muốn dùng cái này thì làm sao ạ ... ở phần dk ko có thấy nói j đến cái no-mitto đó. Cái đó mình đăng kí khắc sẽ có hay phải đổi ở trên máy hay làm sao ạ nhờ ad giải thích dùm e ạ. e cám ơn
Cái chế độ no limit thì các dòng máy hiện nay ko thể chuyển về để dùng đc.
Chỉ có loại máy đời cũ HDW15 là có thể chuyển qua loại 3 chế độ sóng để sử dụng đc thôi.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
Vậy cứ mua mày HDW15 rồi cho sim vào rồi đổi sang chết độ đó là dk nhỉ ad hay sao ạ ... và e hỏi ngoài ra e muốn sử dụng wifi ko giới hạn thì còn nhà mạng nào khác hay cách nào khác ạ. Ad chỉ giáo dùm

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Chào admin ạ
Mình đăng ký cái pocket wifi này thì toàn bị lỗi ở phần nhập thông tin thẻ
Nó cứ báo thẻ này ko sử dụng dc là sao ạ
Cảm ơn ad!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy cứ mua mày HDW15 rồi cho sim vào rồi đổi sang chết độ đó là dk nhỉ ad hay sao ạ ... và e hỏi ngoài ra e muốn sử dụng wifi ko giới hạn thì còn nhà mạng nào khác hay cách nào khác ạ. Ad chỉ giáo dùm
Uh chỉ có cách mua cục phát HDW15 trên mạng về thì sẽ dùng đc.

Trên thực tế ko hiện nay ko tồn tại 1 loại sim nào cho phép sử dụng internet tốc độ cao mà ko giới hạn dung lượng hết đâu em nhé.
Ai nào mà nói có thì 100% lừa đảo!

Chỉ có cái sim của u-mobile là ko giới hạn NHƯNG ko phải là tốc độ cao LTE/4g.
Nếu chấp nhận tốc độ tương đương hoặc chậm hơn 3G 1 chút thì mua sim của u-mobile rồi lắp vào cục router phát wifi sẽ sử dụng đc ko giới hạn dung lượng.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
Ad ơi sao cái 使い放題 của sim data vs cái sim số 使い放題 nó khác nhau 1 trời 1 vực vậy ạ hình như là dk cái data thì nó cho ipad 2 phải ko ad?

Sửa lần cuối:

DaibieuTB

Kohai Học Việc
và cho e hỏi thêm là u-mobile nó có sim 使い放題 rồi sao ad lại nói sd wifi HDW15 cho vào nữa ạ ... vì theo e nghĩ là sim nó cho 使い放題 rồi thì cứ lắp vào wifi free sim là ok mak?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
?????
đang là topic nói về mạng của Gmobb sao lại đưa u-mobile vào đây?

cái HDW15 là chỉ dành cho sim wimax2+ nhé.
và gói cước u-mobile kia là + cả tiền trả góp hàng tháng cho ipad air 2 nó mới đắt như thế.

Close topic nhé. Nội dung liên miên sai chủ đề hết rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.