Hỏi về sàn đấu giá yahoo

quangnam2112

Kohai Học Việc
cũng ko ảnh hưởng gì cả,nếu họ cảm thấy ko hài lòng đến mình thì họ sẽ đánh giá điểm trừ cho tài khoản của mình thôi em ạ.
ad cho em hỏi em lỡ ấn nhầm là đã nhận đồ và nó chuyển giai đoạn cuối thế này thì nó có gửi đồ đến ko, lúc chưa ấn vì ko hiểu , tiếng nhât. liệu em có nhạn được đồ ko, hay ấn nhận rồi nó ko gửi cho nữa

Sửa lần cuối:

quyền sang

Thành Viên Mới
Rất đơn giản nhé bạn
Trước hết bạn vào link sau để xóa tài khoản cũ

https://account.edit.yahoo.co.jp/delete_user

Sau khi đã xóa nick cũ rồi thì đăng nhập vào nick mới và kích hoạt thử bằng số đt xem có đc ko nhé :D
adm giúp e với...!
e xoá mà không được
nó báo là "Đối với trong Yahoo! tiền có sẵn, nó không thể bị xóa."
adm onegaishimasu.!.!.
e muốn đấu giá mà k đk nữa

quangnam2112

Kohai Học Việc
anh cho em hỏi, e đăng bán đồ trên yahoo, bên kia đã thanh toán xong và yahoo đang giữ tiền, ko biết làm thế nào để rút tiền, em đăng kia tài khoản wattlet rồi

vuhuy116

Thành Viên Mới
@quangnam2112 Cho mình hỏi bạn đang ở bên nhật hay việt nam. Mình ở Hà Nội đang muốn đăng bán trên yahoo. Cụ thể mình mod các figure, muốn đăng đấu giá.

quangnam2112

Kohai Học Việc
Mình đang ở nhật, đăng bán bạn phải có tài khoản thẻ tín dụng, số đt ở nhật và phải gửi hàng trong vòng 7 ngày

Vietanhck

Thành Viên Mới
Ad ơi giúp e với. E đấu giá thành công, đã đăng ký chuyển hàng đến thì thanh toán. Nhưng e lại ko muốn nhận sp đấy nữa thì làm thế nào ạ. Mình cố tình không nhận hoặc không nghe đt có làm sao không ạ. Giúp em với ad.

tuannguyenxuan46

Thành Viên Mới
Xin chào Ad và mọi người!
Mình ở việt nam, và muốn đấu giá trên auction yahoo. Mình đã mở đc tài khoản, nhưng đến khi đấu giá thì trên trang đó yêu cầu số điện thoại hoặc đăng ký tài khoản yahoo premium. Mình muốn nhờ Ad và mọi người trong diễn đàn tư vấn giúp mình rằng: dùng thẻ visa credit của việt nam có thể đăng ký tài khoản premium ở trang auction yahoo và thanh toán khi đấu giá thành công được không.
Trận trọng cảm ơn mọi người!

Sondaik

Thành Viên Mới
Bạn nộp qua combini thì hệ thống sẽ tự động cập nhật. Sau đó hệ thống sẽ thông báo cho người bán là bạn đã nhận tiền,bên bán hàng sẽ gửi sản phẩm cho bạn
Chao ad. M muốn trả tiền hàng qua combini. Có số giao dịch rồi nhưng mã giao dịch của auctions mình lại ko biết. Ví dụ của amazon là 8888 của yuyacho là 828 chẳng hạn. Ad chỉ giúp m với

Cuongtdh5

Thành Viên Mới
Admin ơi giúp e với,
Chẳng là e đấu giá trên yahoo thành công đã trả tiền rồi nhưng sau khi trả tiền xong thì tài khoản thông báo dừng 120ngày ,giờ ko liên lạc được với người bán và ko biết liên lạc với bên yahoo kiểu gì nữa,mà hàng thì ko nhận được ,admin có cách nào chỉ giúp e với

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Sau bao lâu từ lúc bên kia gửi hàng thì mình được cộng 5% point vào tài khooản vậy mọi người?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.