Hỏi hỏi về đăng ký thẻ credit rakuten

sweekend

Thành Viên Mới
ace nào biết cho e hỏi là e vừa làm theo bài hướng dẫn và đăng ký đến chỗ này ổn chưa ạ? e cám ơn ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ace nào biết cho e hỏi là e vừa làm theo bài hướng dẫn và đăng ký đến chỗ này ổn chưa ạ? e cám ơn ạ.
見送らせていただきました。
Tức là bị họ từ chối rồi em ạ

sweekend

Thành Viên Mới
không biết do thiếu gì hay là chắc e chưa đủ 20 tuổi quá :(

Konami

Kohai Học Việc

Sao m đăng kí mà lại có cái bước đăng kí 家族カード? làm sao để qua được bước này ạ ! M đang đi làm ạ!

xuanthuyck

Thành Viên Mới
Admin minh dang ky vay la dc hay chua ma van chua nhan dc . xin huong dan giup minh nhe. cam on nhieu

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Admin minh dang ky vay la dc hay chua ma van chua nhan dc . xin huong dan giup minh nhe. cam on nhieu
Thẻ đang được chuyển đến rồi bạn nhé , để ý xem hòm thư có tờ giấy nào của sagawa ko
Người ta thường đến vào giờ ban ngày , khi nào có giấy đấy thì hẹn ngày giờ nhận lại đồ là xong

xuanthuyck

Thành Viên Mới
Thẻ đang được chuyển đến rồi bạn nhé , để ý xem hòm thư có tờ giấy nào của sagawa ko
Người ta thường đến vào giờ ban ngày , khi nào có giấy đấy thì hẹn ngày giờ nhận lại đồ là xong
Cam on nhieu nhe.

Thế Hải

Thành Viên Mới
mọi người cho em hỏi là em đăng kí nhận được thẻ rồi và nó bắt liên kết với nhân hàng và e đã điền rồi gửi đi nhưng đến giờ là hơn 1 tháng rồi vẫn chưa thấy có thông báo là liên kết được hay chưa. ai biết chỉ em cách kiểm tra xem nó thẻ đã có thể sử dụng được chưa với ạ, em xin cảm ơn

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
mọi người cho em hỏi là em đăng kí nhận được thẻ rồi và nó bắt liên kết với nhân hàng và e đã điền rồi gửi đi nhưng đến giờ là hơn 1 tháng rồi vẫn chưa thấy có thông báo là liên kết được hay chưa. ai biết chỉ em cách kiểm tra xem nó thẻ đã có thể sử dụng được chưa với ạ, em xin cảm ơn
Vậy là nhận được thẻ rồi đúng ko , thế thì cứ dùng thôi ( dùng được ngay từ khi nhận thẻ rồi )
Muốn kiểm tra thì vào rakuten navi , còn trừ tiền thì 27 tháng sau mới trừ cơ mà

Thế Hải

Thành Viên Mới
Vậy là nhận được thẻ rồi đúng ko , thế thì cứ dùng thôi ( dùng được ngay từ khi nhận thẻ rồi )
Muốn kiểm tra thì vào rakuten navi , còn trừ tiền thì 27 tháng sau mới trừ cơ mà
nhưng nếu nó vẫn chưa liên kết được mà mình dùng thì cuối tháng nó có gửi phiếu về cho mình mang ra kombini thanh toán không vậy ạ?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
nhưng nếu nó vẫn chưa liên kết được mà mình dùng thì cuối tháng nó có gửi phiếu về cho mình mang ra kombini thanh toán không vậy ạ?
Kiểm tra trong rakuten navi là biết liên kết được hay chưa. Tháng đầu nếu chưa liên kết kịp sẽ có giấy gửi về
Còn nếu ko đăng kí liên kết nhanh thì sẽ bị cắt , những trường hợp liên kết rồi mà thẻ ko có tiền sẽ được gửi phiếu về ra conbini đóng ( mất thêm phí dịch vụ )

cong quân

Kohai Học Việc
cho em mình hỏi cái mình có sim biglobe chỉ nhận đc tin nhắn có đăng ký được ko vậy hay là cần sim nghe goi vậy

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu

Sao m đăng kí mà lại có cái bước đăng kí 家族カード? làm sao để qua được bước này ạ ! M đang đi làm ạ!
Dòng đầu là số tiền bạn để dành ra trong 1 năm để chi tiêu cho thẻ credit này. Vd 1 năm bạn làm đc 300 man thì b bỏ ra tầm 100 man cho việc sử dụng thẻ credit
Dòng thứ 2 là tổng tiền thu nhập của cả gia đình bạn là bnhiu. Mình cứ điền đại là 500 man :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.