Hỏi giúp tìm kiếm cục wifi khoẻ như wifi con chó của softbank

tj3utj3u

Kohai Học Việc
e đã dùng thử wifi con chó của sòtbank. thấy dùng cho 5 người con gái đủ mạnh. mà không bị giới hạn dung lượng hàng tháng và dung lượng trong 3 ngày nhưng tiền cước hơi cao
liệu có còn loại ưimax2+ nào khoẻ và không giới hạn dung lượng như vậy ko. thấy UQmobile hay biglobe cũng có cục to giống như vậy thấy rẻ hơn mà không biết có giới hạn 3 ngày 10gb hay 3gb ko mn.
vì nhà ko đk lắp mạng dây. 5 cô gái dùng cho mọi nhu cầu xem phim gọi điện

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Dùng cái L01 của wimax2+ mới ra cũng có vẻ tạm ổn đó em ạ.
Có 2 chế độ sóng là 4G & wimax2+
Nếu ko lắp đc mạng dây thì dùng cái này em ạ

cu em

Thành Viên Mới
ad cho e hỏi cục L01 ấy n có giới hạn dung lượng ko, e mua hôm trc để sóng 4g dùng hai ngày khá mạnh nhưng đến hôm nay quá yếu ko vào đc gì, mà cái cục wifi con chó nghe nói giờ yếu hơn trc phải ko ạ

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
hả... để 4G liên tục vậy... hết 7GB thì nó bóp còn có 128kbs thôi... chậm là đúng rồi... xài sóng wimax ấy

vuongcrystal95

Kohai Học Việc
ad cho e hỏi cục L01 ấy n có giới hạn dung lượng ko, e mua hôm trc để sóng 4g dùng hai ngày khá mạnh nhưng đến hôm nay quá yếu ko vào đc gì, mà cái cục wifi con chó nghe nói giờ yếu hơn trc phải ko ạ
mình đang dùng mạng này, khuyên thật bạn đừng nên đăng kí, mạng dùng từ sáng tới khoảng 6h tối thì mạng rất khỏe, nhưng từ 6h tối tới khoang2,3 h sáng thì chậm kinh khủng. chỉ còn 128kb/s , có lúc 8h tối test thử chỉ còn 4-5kb/s thôi , mình định hủy mà không biết cục soft bank mới có bị bóp băng thông không

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.