Hỏi Giúp em thẻ visa của sumitomo khẩn cấp

phan manh cuong

Kohai Học Việc
Chào ad , em có sử dụng thẻ visa của sumitomo để mua đồ mà không hiểu sao nó không tự trừ tiền trong tài khoản yucho mà nó cứ gửi cái giấy này về mấy lần rồi mặc dù em đã làm đầy đủ rồi gửi cho người ta rồi. Ad xem em làm thế này có sai sót gì không giúp em với.
Một cái nữa là em mua hàng từ tháng 3 rồi mà không thấy tự động trừ tiền trong tài khoản , hôm nay nó gửi giấy này về , hình như nó bảo là đến 15 không thanh toán là nó tính lãi hàng tháng đúng không ạ. Vậy giờ mong ad chỉ chi em cách nào thanh toán nhanh nhất mà mất ít phí lãi hàng tháng của sumitomo nhất giúp em được không( mà thực tế cungz không muốn trả lãi tí nào ) . Ad giúp em với どうぞ よろしくおねがいいたします !!hic hic
Thẻ visa là người ta tự trừ trong tài khoản yucho của mình đúng không ạ hay là đến hẹn mình phải đi chuyển khoản cho người ta ạ. Đăng kí dịch vụ gì để người ta tự trừ trong ngân hàng yucho của mình ạ . Em có đang sử dụng vpass . Mong ad giúp em với !!!

Sửa lần cuối:

TiTi

Kohai Học Việc
Bạn làm thẻ từ bao giờ, cái tờ giấy liên kết với ngân hàng sao bạn không ghi ngày tháng vào, bạn không ghi ngày tháng nên nó ko liên kết được nên nó mới ko trừ tiền được đấy

phan manh cuong

Kohai Học Việc
Bạn làm thẻ từ bao giờ, cái tờ giấy liên kết với ngân hàng sao bạn không ghi ngày tháng vào, bạn không ghi ngày tháng nên nó ko liên kết được nên nó mới ko trừ tiền được đấy
Uh nhỉ , chết mình không để ý , cứ nghĩ dòng đấy là cho ngân hàng khác . Cảm ơn bạn nhé

TiTi

Kohai Học Việc
Bạn đi chuyển khoản cho nó đi, không mai nó khóa đấy,
Bạn nhận thẻ từ bao giờ mà chưa làm xong thủ tục này

phan manh cuong

Kohai Học Việc
Bạn đi chuyển khoản cho nó đi, không mai nó khóa đấy,
Bạn nhận thẻ từ bao giờ mà chưa làm xong thủ tục này
Chuyển cho người ta như thế nào vậy bạn . Chỉ giúp mình với. Chuyển cho họ vào tài khoản nào vậy bạn

phan manh cuong

Kohai Học Việc
Nhưng chuyển nhớ phải chỉnh tên người đầy đủ với số chuẩn như tên người nữa
Vậy ạ bạn . Mình chưa chuyển kiểu như thế này lần nào . Bạn có thể hướng dẫn chi tiết giúp mình được không . Cảm ơn bạn

phan manh cuong

Kohai Học Việc
Bây giờ mình định ra yucho chuyển cho họ luôn. Bạn có thể hướng dẫn mình gồm các bước nào giúp mình được không. Cảm ơn bạn nhiều

TiTi

Kohai Học Việc
Hôm nay chủ nhật, tầm này yuchou đóng cửa lâu rồi bạn ơi, để mai đi, cái số tài khoản phải chuyển là chỗ cái ảnh thứ 2 bạn che đen vào ý, nếu ko muốn ai biết thì inbox

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.