Giới thiệu việc làm thêm miễn phí oqr Osaka

Vân Hồ

Thành Viên Mới
NHẮN TÌM ĐỒNG ĐỘI
Có mẹ nào ở Osaka, gần ga 住之江公園(Suminoekoen) mà chưa có việc làm không?
Đến ga Suminoe koen thì xe bus công ty đón mất 20 phút nữa. Hoặc đi trực tiếp đến trạm xe bus 食品埠頭前バス(Trạm shokuhinfutoumae)
Công việc không vất vả nặng nhọc gì cả. Chỉ có điều xưởng thịt đông lạnh nên sẽ hơi lạnh đấy.
Lương khởi điểm 1000¥/1h
Sau 6 tháng tự động tăng 20¥
Không yêu cầu tiếng Nhật
Đặc biệt: Tiền tàu được cty chi trả 100%.
Giờ mở cửa công ty: 8:00-19:00
Giờ làm: tự do trong giờ mở cửa của cty. Nhưng sẽ ưu tiên mẹ nào làm được từ sáng sớm đến chiều( vì cần nhất là buổi trưa, lúc du học sinh về đi học.tuần bắt buộc làm 3 buổi trở lên.
:Ngoài ra: Nếu đi làm đúng giờ và đầy đủ theo lịch tự mình đăng kí, không đi muộn về sớm, không nghỉ buổi nào thì tháng còn được thưởng 5000¥ nữa.
Mẹ nào gửi con đi trẻ rồi muốn kiếm tiền nhắn em.
Fb Vân Hồ hoặc sdt 090-3217-8999
Sokai miễn phí 1000%.

peterpannippon

Thành Viên Mới
NHẮN TÌM ĐỒNG ĐỘI
Có mẹ nào ở Osaka, gần ga 住之江公園(Suminoekoen) mà chưa có việc làm không?
Đến ga Suminoe koen thì xe bus công ty đón mất 20 phút nữa. Hoặc đi trực tiếp đến trạm xe bus 食品埠頭前バス(Trạm shokuhinfutoumae)
Công việc không vất vả nặng nhọc gì cả. Chỉ có điều xưởng thịt đông lạnh nên sẽ hơi lạnh đấy.
Lương khởi điểm 1000¥/1h
Sau 6 tháng tự động tăng 20¥
Không yêu cầu tiếng Nhật
Đặc biệt: Tiền tàu được cty chi trả 100%.
Giờ mở cửa công ty: 8:00-19:00
Giờ làm: tự do trong giờ mở cửa của cty. Nhưng sẽ ưu tiên mẹ nào làm được từ sáng sớm đến chiều( vì cần nhất là buổi trưa, lúc du học sinh về đi học.tuần bắt buộc làm 3 buổi trở lên.
:Ngoài ra: Nếu đi làm đúng giờ và đầy đủ theo lịch tự mình đăng kí, không đi muộn về sớm, không nghỉ buổi nào thì tháng còn được thưởng 5000¥ nữa.
Mẹ nào gửi con đi trẻ rồi muốn kiếm tiền nhắn em.
Fb Vân Hồ hoặc sdt 090-3217-8999
Sokai miễn phí 1000%.
Bạn ơi, mình là tns ở ga tamade mình có thể làm thêm được o bạn?Mình có thể làm từ 20h đêm được o bạn.Mình là con trai bạn à.Chỉ mong có chút tiền gửi về gia đình bạn ạ.Rất mong bạn giúp đỡ ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.