Hỏi Giấy tờ làm thẻ Sumitomo

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Giúp với mấy ADD ơi!!
Mình đăng kí thẻ credit Sumitomo trên mạng xong thì nó gửi về cái giấy này. Nó là gì vậy add ơi, có cần phải làm j k?

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Giúp với mấy ADD ơi!!
Mình đăng kí thẻ credit Sumitomo trên mạng xong thì nó gửi về cái giấy này. Nó là gì vậy add ơi, có cần phải làm j k?
Giấy mờ quá , mà có vẻ không phải giấy thông báo được cấp thẻ hay không á
Bạn xem mail thông báo của sumitomo gửi về là biết được cấp thẻ hay không á

TiTi

Kohai Học Việc
Giấy hướng dẫn giải thích về dịch vụ vay tiền mặt(シャッキング))!!! Nhận cái này rồi thì chắc chắn là được cấp thẻ, trừ khi điền sai thủ tục...

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Giấy hướng dẫn giải thích về dịch vụ vay tiền mặt(シャッキング))!!! Nhận cái này rồi thì chắc chắn là được cấp thẻ, trừ khi điền sai thủ tục...
cảm ơn bạn, mình cũng mới nhờ ông người nhật giải thích sơ cái mail mình nhận đc. cũng tương tự như bạn nói

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
mình nhận đc 2 mail này. nó là dịch vụ đăng kí thêm của thẻ phải ko mọi người?
mình k chắc lắm, tiếng nhật còn kém. Mọi người giúp đỡ

TiTi

Kohai Học Việc
Nó yêu cầu đăng ký dịch vụ Vpass(đây là dịch vụ kiểm tra các giao dịch, thông tin của thẻ qua internet)

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Nó yêu cầu đăng ký dịch vụ Vpass(đây là dịch vụ kiểm tra các giao dịch, thông tin của thẻ qua internet)
Vậy nghĩa là phải bắt buộc đăng kí sao?
Hôm nay mình nhận được thẻ, từ khi đăng kí trên mạng mình chưa nhận được bất kì giấy tờ nào của bên ngân hàng. vậy thẻ dùng được chưa??? thấy ko đúng với trường hợp của mấy bạn hỏi trên forum nên lạ lạ

TiTi

Kohai Học Việc
Chắc là dùng đc rồi, xem cái giấy nó gửi về có cần thủ tục liên kết ngân hàng gì ko!!!cái Vipass đấy phải đăng ký , ko đăng ký mỗi tháng phải mất mấy trăm yên tiền nó gửi hóa đơn chi tiết về nhà

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Chắc là dùng đc rồi, xem cái giấy nó gửi về có cần thủ tục liên kết ngân hàng gì ko!!!cái Vipass đấy phải đăng ký , ko đăng ký mỗi tháng phải mất mấy trăm yên tiền nó gửi hóa đơn chi tiết về nhà
cái giấy k thấy yêu cầu j, lúc đăng kí trên mạng mình liên kết ngân hàng rồi.
vậy tranh thủ đăng kí VPass. Cảm ơn bạn

TiTi

Kohai Học Việc
Bác cho hỏi thêm câu nữa, lúc bác điền thu nhập là bao nhiêu thế?? Với cái nữa bác là du học sinh hay thực tập sinh!! Muốn lầm phát được ngay...

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Vậy nghĩa là phải bắt buộc đăng kí sao?
Hôm nay mình nhận được thẻ, từ khi đăng kí trên mạng mình chưa nhận được bất kì giấy tờ nào của bên ngân hàng. vậy thẻ dùng được chưa??? thấy ko đúng với trường hợp của mấy bạn hỏi trên forum nên lạ lạ
Cứ thẻ về là dùng được lun đó bạn
Mình đăng kí lâu rồi cũng ko nhớ ,hình như tờ thẻ đăng kí ngân hàng nó gửi về sau thì phải , điền xong ra vứt vào hòm thư là oke

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Bác cho hỏi thêm câu nữa, lúc bác điền thu nhập là bao nhiêu thế?? Với cái nữa bác là du học sinh hay thực tập sinh!! Muốn lầm phát được ngay...
bạn cứ mạnh dạn khai lương cao hơn bình thường đi :D Kinh nghiệm của mấy bạn hay bị trượt là thế đấy
baito thì cứ tầm 15 - 20 man , đi làm rồi thì 20 - 30
Tùy từng cty phát hành thẻ thường ngta ko gọi điện về tới chỗ baito hay công ty đâu , bạn ghi đúng địa chỉ và tên chỗ làm hoặc cty là ok

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
bạn cứ mạnh dạn khai lương cao hơn bình thường đi :D Kinh nghiệm của mấy bạn hay bị trượt là thế đấy
baito thì cứ tầm 15 - 20 man , đi làm rồi thì 20 - 30
Tùy từng cty phát hành thẻ thường ngta ko gọi điện về tới chỗ baito hay công ty đâu , bạn ghi đúng địa chỉ và tên chỗ làm hoặc cty là ok
Mà k biết có trường hợp nào mà bị lỗi thanh toán k bạn? VD như xài 5000 mà tính 1 man hay cao hơn gì đó. Ko tính trường hợp có kẻ gian.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Mà k biết có trường hợp nào mà bị lỗi thanh toán k bạn? VD như xài 5000 mà tính 1 man hay cao hơn gì đó. Ko tính trường hợp có kẻ gian.
Chắc không có đâu bạn , Credit toàn cty lớn không mà
Như rakuten thì có app để kiểm tra mình thanh toán cái gì ngày giờ , bnh tiền luôn rất tiện

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Chắc không có đâu bạn , Credit toàn cty lớn không mà
Như rakuten thì có app để kiểm tra mình thanh toán cái gì ngày giờ , bnh tiền luôn rất tiện
Vậy cũng an tâm, cảm ơn mọi người nhiều nha. mà cúng ráng giữ, nhẹ nhẹ tay chứ mạnh tay là cuối tháng k có mì mà ăn haha

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Em vừa đăng ký thẻ Sumitomo báo ko được cấp thẻ, em đăng ký lại thì có khả năng được cấp ko mọi người :(

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Vậy cũng an tâm, cảm ơn mọi người nhiều nha. mà cúng ráng giữ, nhẹ nhẹ tay chứ mạnh tay là cuối tháng k có mì mà ăn haha
Lúc đăng ký nó có gọi điện về xác minh cái gì k bạn. Tính đăng ký mà k có sdt nên viết số thằng bạn vào =)))

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Lúc đăng ký nó có gọi điện về xác minh cái gì k bạn. Tính đăng ký mà k có sdt nên viết số thằng bạn vào =)))
Không thì phải, nó gửi giấy về điền thôi. Vì mình nhờ sđt của thằng nhật, hỏi nó thì nó bảo ko có ai gọi cả

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.