Story Giấy Tờ bảo lãnh vợ sang nhật ( bản full thông tin )

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Ngày xưa mình nhờ người làm giấy tờ cho vợ nên không nhớ được.
hôm nay có đứa em nó cũng chuẩn bị đón vợ sang.
Tiện thể ghi tên các loại giấy tờ và chụp lại ảnh cách lấy loại giấy tờ đó ở đâu.

dự kiến 10- 15 ngày sau có bài viết full để hướng dẫn anh em

anh em nào đặt gạch hóng thì đặt trước đi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Có mỗi bài viết mà cũng 10-15 ngày :D
Làm ăn tốc độ VN quá :cool:
Nhớ phải đạt chất lượng Nhật Bủn nhé ;)

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Có mỗi bài viết mà cũng 10-15 ngày :D
Làm ăn tốc độ VN quá :cool:
Nhớ phải đạt chất lượng Nhật Bủn nhé ;)
hahaha. em đi làm tới 20h tối. xong cuối tuần lại đi học nữa. dĩ nhiên là chất lượng nhật bản rồi. hehe

bavandieu

Kohai Học Việc
Mỗi cuối tuần cứ chờ bác update thông tin, mà mặt lại buồn, tắt diễn đàn đi. hehe.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Xin Lỗi các bạn để đợi lâu.Vì giấy tờ từ bản ảnh viết ra bản word để các bạn nào không giỏi tiếng cũng có sẵn bản mẫu nên hơi lâu. sorry nhé

Lananh

Thành Viên Mới
Anh ơi, anh cho em hỏi khi bảo lãnh thì có cần điều kiện là 2 vợ chồng phải kết hôn trên 6 tháng và phải có bảng lương trên 6 tháng không anh, em cảm ơn anh

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Anh ơi, anh cho em hỏi khi bảo lãnh thì có cần điều kiện là 2 vợ chồng phải kết hôn trên 6 tháng và phải có bảng lương trên 6 tháng không anh, em cảm ơn anh
Kết hôn thì ko cần 6 tháng . Dĩ nhiên phải làm từ 6 tháng mới có phiếu thuế

Cong anh

Kohai Học Việc
Chào mọi người cho em hỏi. Em cũng đang muốn bảo lãnh ck em nhưng chữ ký của ck em ở hộ chiếu lại khác với ở giấy đăng ký kết hôn. Vì cách đây 6 năm ck em đi tu nghiệp về. Sau về thì thay đổi chữ ký khác. Kb là có ảnh hưởng gì k ạ. Mong ad tư vấn giúp em với ạ.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Chào mọi người cho em hỏi. Em cũng đang muốn bảo lãnh ck em nhưng chữ ký của ck em ở hộ chiếu lại khác với ở giấy đăng ký kết hôn. Vì cách đây 6 năm ck em đi tu nghiệp về. Sau về thì thay đổi chữ ký khác. Kb là có ảnh hưởng gì k ạ. Mong ad tư vấn giúp em với ạ.
không ảnh hưởng gì bạn à.
cái đó có liên quan gì đâu.
những cài này mới quan trọng
http://isempai.jp/thu-tuc-bao-lanh-vochong-sang-nhat/

NgAnh92

Kohai Học Việc
Xin Lỗi các bạn để đợi lâu.Vì giấy tờ từ bản ảnh viết ra bản word để các bạn nào không giỏi tiếng cũng có sẵn bản mẫu nên hơi lâu. sorry nhé

[/Q
Ui phải cần giấy khai sinh của chồng nữa hả anh. Chồng em bảo lãnh em sang. Chỉ dịch giấy khai sinh của em thôi. Không biết có cần thiết không ạ T T

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.