Đã Trả Lời Giấy của biglobe

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Biglobe gửi cho m giấy này là jo vậy admin
Là nội dung hợp đồng,các điều khoản quy định.
Và cả tờ thông tin tài khoản dùng để sau này đăng nhập vào trang cá nhân.
Nhớ giữ cẩn thận nhé.

Hmanh

Kohai Học Việc
Là nội dung hợp đồng,các điều khoản quy định.
Và cả tờ thông tin tài khoản dùng để sau này đăng nhập vào trang cá nhân.
Nhớ giữ cẩn thận nhé.
Cái dòng trong khung đỏ kia có phải thời hạn đóng tiền phải ko ad .mình xin cảm ơn

guitar buon

Thành Viên Mới
Sim nay co kakehodai k vay ban ? M dk va no da gui giay ve roi nhung k biet dk the nao nua.

Hmanh

Kohai Học Việc
Đó là thời hạn phải hoàn thành thủ tục thanh toán nhé.
Lúc đăng kí mình đã hoàn thành xong thủ tục rồi gửi cho cty rồi mà ad.mà trong hồ sơ gửi về không có phong bì để mình gửi lại cho biglobe.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Lúc đăng kí mình đã hoàn thành xong thủ tục rồi gửi cho cty rồi mà ad.mà trong hồ sơ gửi về không có phong bì để mình gửi lại cho biglobe.
Hoàn thành rồi thì thôi,bởi vì tờ giấy trên họ chỉ thông báo là hạn hoàn thành thủ tục đến ngày đó thôi.
Nhưng mà ko có số ID tài khoản thì làm sao mà viết được giấy tờ đk thanh toán thông qua ngân hàng đc??

Nhat12356

Thành Viên Mới
Mình muốn gửi lại họ bản hợp đồng mà không biết gửi theo địa chỉ nào và gửi ở đâu ạ, xin chỉ giúp ạ

Nhat12356

Thành Viên Mới
Tại sao lại gửi lại bản hợp đồng?
Mình được họ gửi cái giấy cần đóng dấu để xác nhận chuyển khoản ngân hàng khi thanh toán. Vậy muốn gửi cái bản đó đi thì gửi thế nào. Tại đọc thấy nhiều địa chỉ quá không biết chọn cái nào ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình được họ gửi cái giấy cần đóng dấu để xác nhận chuyển khoản ngân hàng khi thanh toán. Vậy muốn gửi cái bản đó đi thì gửi thế nào. Tại đọc thấy nhiều địa chỉ quá không biết chọn cái nào ạ
Trong giấy tờ gửi về có 1 phong bì chuyên dụng để gửi lại cho họ.
Bạn bỏ giấy tờ vào đó rồi đem ra bỏ vào thùng thư ở bưu điện ko cần dán tem.

khanhtoan1102

Thành Viên Mới
hôm ad giúp mình, đến nay mà vẫn chua thấy gửi giấy về. 2 hôm rồi....dù sao cũng cám ơn ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
hôm ad giúp mình, đến nay mà vẫn chua thấy gửi giấy về. 2 hôm rồi....dù sao cũng cám ơn ad
Mới có 2 hôm mà. Trên trang web ghi rõ là nhanh nhất 2 ngày,chậm là 5 ngày thì hồ sơ mới đến đc.
Bạn đừng có chờ mới 1,2 ngày k thấy liền đk lại thì lại bị từ chối đó.

Nhat12356

Thành Viên Mới
Ad ơi mình làm theo video hứong dẫn nhưng không thể thiết lập đuoc apn. Xin ad chỉ rõ cụ thể ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.