Hỏi Đổi gói cước sim Rakuten

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Em đã dùng cuốn sim để kiểm tra lại ユーザーID và パスワード thì không có vấn đề ạ! Nếu hệ thống đang bảo trì thì làm cách nào để đổi gói cước , vì mấy tháng nay em đăng nhập mãi mà không được .
Mình vẫn đăng nhập được thì chứng tỏ hệ thống ko có vấn đề gì
Mấy tháng nay bạn ko đăng nhập được thì xem lại pass có nhầm hay không thôi chứ , thử đăng nhập bằng số điện thoại cũng được đấy
password mình tự tạo hồi đăng kí phải có kí tự đặc biệt . , gì đây , bạn xem lại xem

Tran van hoang anh

Thành Viên Mới
Mình vẫn đăng nhập được thì chứng tỏ hệ thống ko có vấn đề gì
Mấy tháng nay bạn ko đăng nhập được thì xem lại pass có nhầm hay không thôi chứ , thử đăng nhập bằng số điện thoại cũng được đấy
password mình tự tạo hồi đăng kí phải có kí tự đặc biệt . , gì đây , bạn xem lại xem
lúc tự tạo e có chụp hình lai password nhưng cũng vẫn không được Ak
Bắt đau tai khoang la ra170... va mat khau la Anh-1... đúng k Ak , nếu khong vào dk cách khôi phục lai nhu the nao Ak .

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
lúc tự tạo e có chụp hình lai password nhưng cũng vẫn không được Ak
Bắt đau tai khoang la ra170... va mat khau la Anh-1... đúng k Ak , nếu khong vào dk cách khôi phục lai nhu the nao Ak .
bạn chụp lại màn hình lúc đang nhập không được lên mình xem cho

Tiểu Linh

Thành Viên Mới
Đổi từ sim data sang sim nghe gọi của Rakuten mobile là ko đc.Bạn phải hủy hợp đồng sim data đang sử dụng rồi đăng ký lại từ đầu và chọn sim nghe gọi thì mới đc.
Hủy sim data ko tốn phí gì hết nên ko phải lo nhé.

Để chuyển đổi gói cước (đổi dung lượng) sim Rakuten thì bạn vào đây để đăng nhập bằng tài khoản Rakuten:
https://ms.fusioncom.co.jp/members/login?language=J&campaign=web-rakuten

Click vào nút màu đỏ 楽天会員でのログインはこちら
Sau khi đăng nhập bằng tài khoản Rakuten rồi thì click vào nút màu vàng 同意する
Màn hình hiển thị trang quản lý tài khoản của Rakuten mobile,kéo xuống phía cuối trang click vào tab 楽天モバイルプラン変更
Ở trang tiếp theo click vào gói cước mình muốn đổi và click vào nút 確認画面へ
Cuối cùng click vào nút 申し込む là hoàn tất đổi gói cước.
Gói cước mới sẽ thay đổi vào tháng tiếp theo.
Admin giup e cới. E đky sim mà quên k tích vào mấy cái ứng dụng kèm theo ấy ạ. Lên tháng nào cũng mất thêm phí cho cái ứng dụng mà mình k biết ấy ạ. Onegai

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.