Hỏi Dịch vụ của sim Biglobe

tan.tranhoang

Kohai Học Việc
Mình đã nhận đc sim data từ Biglobe.
Cho mình hỏi là: hôm đki mình có đki dịch vụ xem youtube và abematv ko tốn dung lượng. Vậy giờ mình có cần phải kích hoạt gì không để sử dụng dịch vụ này? Cám ơn ạ

Hiền hiyi

Kohai Học Việc
B
Cho mình hỏi là: hôm đki mình có đki dịch vụ xem youtube và abematv ko tốn dung lượng. Vậy giờ mình có cần phải kích hoạt gì không để sử dụng dịch vụ này? Cám ơn ạ
b ơi cho tớ hỏi. Dùng dịch vụ đó có ok không ạ, tính đăng kí mà chưa biết ntn

ngovantien

Sempai Gương Mẫu

dịch vụ này à bạn ơi?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cái này hình như ko cần phải kích hoạt mà chỉ cần mở youtube bằng safari (iPhone) hoặc Chrome (Android) là sẽ tự động ko bị tính dung lượng.
Mình đọc trên trang chủ của họ thấy bảo ko hỗ trợ cho máy có màn hình lớn như iPad thì có nghĩa là ko xem youtube được với chất lượng HD rồi.
Em cứ dùng thử xem thế nào,nếu sau 1 lúc xem youtube mà ko thấy bị trừ dung lượng mà cảm thấy hài lòng thì tiếp tục,nếu ko thì có thể hủy đc mà.

qbnguyen

Kohai Học Việc
Cái này hình như ko cần phải kích hoạt mà chỉ cần mở youtube bằng safari (iPhone) hoặc Chrome (Android) là sẽ tự động ko bị tính dung lượng.
Mình đọc trên trang chủ của họ thấy bảo ko hỗ trợ cho máy có màn hình lớn như iPad thì có nghĩa là ko xem youtube được với chất lượng HD rồi.
Em cứ dùng thử xem thế nào,nếu sau 1 lúc xem youtube mà ko thấy bị trừ dung lượng mà cảm thấy hài lòng thì tiếp tục,nếu ko thì có thể hủy đc mà.
Admin cho em hỏi luôn với!
Hiện tại em đang sử dụng 1 sim của biglobe ,nhưng em đang muốn đăng kí thêm 1 sim nữa cho vợ không biết có sử dụng id của mình để đăng kí thêm sim được không ?Hay phải đăng kí riêng ?em cảm ơn!

Nhat 2016

Kohai Học Việc
Hiện tại em đang sử dụng 1 sim của biglobe ,nhưng em đang muốn đăng kí thêm 1 sim nữa cho vợ không biết có sử dụng id của mình để đăng kí thêm sim được không ?Hay phải đăng kí riêng ?em cảm ơn!
Ok ban ah
Mih dk ruu nhug fai doi dia chi thou

Nhat 2016

Kohai Học Việc
lấy nick minh dk bình thường xog rui cái khâu cuối ấn vào sửa địa chỉ thôi
Vào trình duyệt google mà dịch
Mình tự mò thôi ah

luong duc

Kohai Học Việc
bạn vào share sim để đăng kí thêm 1 sim nữa nhé, không bị mất thêm tiền phí hàng tháng đâu chỉ mất phí đk là 3s, bạn và sim của vk bạn sẽ dùng chung lượng dung lượng đk ban đầu

luong duc

Kohai Học Việc
Tớ hỏi về tốc độ mạng cua dich vu khi dùng ý ạ
khii hết lượng dung lượng tốc độ cao đăng kí thì chậm hơn rùa bò chỉ xem chập chờn đc thôi, nên khuyên khích bạn đk wimax dùng cho sướng tốc độ toàn 20mb/s cực cao luoun

sunflowers218

Kohai Học Việc
Cho e hỏi chút ạ
E đang chuyển sim data sang sim nghe gọi nhưng đến bước giữ số hay đăng ký sim mới thì nên chọn loại nào
E muốn giữ số sim data thì phải ra shop biglobe ah, thủ tục có lằng nhằng ko ah

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Cho e hỏi chút ạ
E đang chuyển sim data sang sim nghe gọi nhưng đến bước giữ số hay đăng ký sim mới thì nên chọn loại nào
E muốn giữ số sim data thì phải ra shop biglobe ah, thủ tục có lằng nhằng ko ah
cái sim data đó k liên quan gì cả.giữ số nghĩa là bạn phải đang dùng số của 1 trong những nhà mạng lớn,như au hay dokomo chẳng hạn.nếu giữ số bạn phải ra nhà mạng xin cắt mạng nta sẽ cho bạn mã MNP sử dụng trong 20 ngày gì đó.lấy mã đó nhập vào khi chuyển đổi sim biglobe.ok

sunflowers218

Kohai Học Việc
cái sim data đó k liên quan gì cả.giữ số nghĩa là bạn phải đang dùng số của 1 trong những nhà mạng lớn,như au hay dokomo chẳng hạn.nếu giữ số bạn phải ra nhà mạng xin cắt mạng nta sẽ cho bạn mã MNP sử dụng trong 20 ngày gì đó.lấy mã đó nhập vào khi chuyển đổi sim biglobe.ok
E muốn giữ số điện thoại của sim data Biglobe thì bước chọn giữ số hay... chọn ntn để giữ lại số a nỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.