Hỏi ĐĂNG KÝ THẺ CREDIT

Thampv

Kohai Học Việc
Ad cho mình hỏi nếu làm việc qua haken khi đk thẻ credit thì phần tên cty ghi tên cty haken hay tên công ty mình đang làm việc?!!!
Mong ad giải đâp thăc mắc giúp với

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Theo mình nghĩ ghi công tên làm việc.
mà thấy rakuten họ có check mình làm công ty gì đâu. hay là họ check mà mình không biết

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho mình hỏi nếu làm việc qua haken khi đk thẻ credit thì phần tên cty ghi tên cty haken hay tên công ty mình đang làm việc?!!!
Mong ad giải đâp thăc mắc giúp với
Bác đang làm tại chỗ nào thì ghi chỗ đó hơn.
Ghi haken ko oai :D
Hôm vừa rồi có check thông tin cho 1 bạn tu nghiệp,thấy trong thông tin ở rakuten e navi thì địa chỉ viết sai,thiếu.
Tên công ty ko có ghi,phần thu nhập là 1 năm 1100man/năm.
Thế mà bọn Rakuten vẫn cấp thẻ,ko phải thẻ thường mà hẳn là thẻ Gold luôn mới ác :eek:
Tụi rakuten dạo này làm ăn vớ vẩn thật,người có thu nhập đều đặn,khai thông tin đàng hoàng thì nó ko cấp,mấy người khai man thì lại đc cấp thẻ :(

Thampv

Kohai Học Việc
Bác đang làm tại chỗ nào thì ghi chỗ đó hơn.
Ghi haken ko oai :D
Hôm vừa rồi có check thông tin cho 1 bạn tu nghiệp,thấy trong thông tin ở rakuten e navi thì địa chỉ viết sai,thiếu.
Tên công ty ko có ghi,phần thu nhập là 1 năm 1100man/năm.
Thế mà bọn Rakuten vẫn cấp thẻ,ko phải thẻ thường mà hẳn là thẻ Gold luôn mới ác :eek:
Tụi rakuten dạo này làm ăn vớ vẩn thật,người có thu nhập đều đặn,khai thông tin đàng hoàng thì nó ko cấp,mấy người khai man thì lại đc cấp thẻ :(
:eek::eek::eek:
Chăc nhiều người đk nên chỉ nhìn hồ sơ cấp mà ko điều tra roài ^^
Chak mình cũng phải học chém gió mới đc :D
Thanks ad, thanks hoangtam

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.