Hỏi Đăng Ký thẻ Credit Rakuten

Chu Thang

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi @Admin và anh em ai biết chỉ giúp. Mình mới đăng ký thẻ Rakuten được gần 1 tuần. Họ đã báo đang phân phối thẻ cho mình, mà khi đọc lại mail họ gửi về hợp đồng mình mới để ý thấy tên bị ngược với sổ ngân hàng. Thẻ ngân hàng và ngoại kiều của mình đều là “Chu Van Thang” còn tên đăng ký thẻ Credit rakuten là “VanThang Chu”. Như vậy liệu khi nhận thẻ mình có được nhận không, nếu không được nhận mình có thể gọi điện nhờ bên Rakuten xác nhận thông tin rồi bảo họ thay đổi lại tên để nhận được không. Mong anh em chỉ giúp. Thanks :)

Sửa lần cuối:

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Mình nghĩ không sao đâu bạn. Vì nếu không khớp thì nó đã báo lúc nhập thông tin tài khoản ngân hàng ở bước đăng ký rồi

Chu Thang

Thành Viên Mới
Mình nghĩ không sao đâu bạn. Vì nếu không khớp thì nó đã báo lúc nhập thông tin tài khoản ngân hàng ở bước đăng ký rồi
Bạn ơi mình chưa nhập thông tin tài khoản ngân hàng, mình định đợi nhận thẻ rồi làm liên kết sau như admin hướng dẫn, chứ không đăng kí thanh toán online. Thanks bạn :D

Chu Thang

Thành Viên Mới
Mình thấy lo không nhận được thẻ quá, vì thấy mấy anh em bị khác tên Hiragana vs Katakana đã không nhận được rồi :(

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Mình đăng ký lần đầu không biết, điền số điện thoại linh tinh. Giờ đăng ký lại 2 lần đều xịt. Đang nhảy qua đăng kí bên thẻ yahoo mà không biết có được cấp ko nữa :(

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.