Help! Đăng ký sim giá rẻ Biglobe

thepham

Thành Viên Mới
Chào cả nhà
Senpai nào giúp mình vụ này vs
Mình đang dùng sim của nhà mạng Softbank , chi phí hàng tháng hơi max , mình thấy k hợp lí cho nên đã tự ý ngừng sử dụng . Hậu quả , sim bị khóa , k sử dụng liên lạc dc , lướt nhiều fanpage , đọc nhiều kinh nghiệm của senpai chia sẻ ... mình biết đến Biglobe sim ... mình đã đăng ký theo hướng dẫn , ở phần chọn sim mình kich vào phần MNP ( chuyển mạng ) ...m sd mã MNP do bên Softbank cung cấp ( tầm 6.7tháng trước ) . Mọi đăng ký diễn ra suôn sẻ , tuy nhiên chờ mãi k thấy sim về ( dc hơn 1 tháng rồi ) mình vào page của Biglobe kiểm tra phần nội dung hợp đồng , ở phần 本人確認状況
Kích vào お手続きページ nó hiện
エラー
MNP予約番号の有効期限が切れています。MNP予約番号を再発行いただき、再度お申し込みください
Mình đoán chắc mã MNP mình đã hết hạn sủ dụng ... mình rất cần sim để thuận tiện cho cv , có senpai nào giúp mình vs ....
誰か助けて下さい 。。。お願いします

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
thì mã MNP của bạn không còn sử dụng được nữa.
bạn bây giờ như người chưa có số, hãy sử dụng từ data lên sim số vậy.

thepham

Thành Viên Mới
thì mã MNP của bạn không còn sử dụng được nữa.
bạn bây giờ như người chưa có số, hãy sử dụng từ data lên sim số vậy.
Nghĩa là ntn bạn , bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình dc k

Nguyễn hữu Thọ

Thành Viên Mới
Các senpai cho mình hỏi chút. Mình đã đăng ký sim và họ đã gửi giấy về cho mình điền thông tin và hình thức thanh toán nhưng mình ko có thẻ yuucho mình đã dùng thẻ khác và họ báo về là ko được . Giờ mình đã có thẻ yuucho mình muốn đăng ký lại pải làm ntn?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Các senpai cho mình hỏi chút. Mình đã đăng ký sim và họ đã gửi giấy về cho mình điền thông tin và hình thức thanh toán nhưng mình ko có thẻ yuucho mình đã dùng thẻ khác và họ báo về là ko được . Giờ mình đã có thẻ yuucho mình muốn đăng ký lại pải làm ntn?
bạn phải chụp ảnh lý do tại sao không được lên để mọi người hiểu và tìm cách giải quyết. chứ sang yucho cũng ko được đâu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.