Hỏi đăng ký sim data biglobe

mrlonely_10_19

Kohai Học Việc
admin ơi sao phần địa chỉ với số bưu điện của e toàn dấu sao thế này vậy, có phải bị lỗi gì ko vậy

@NohairSama

Kohai Học Việc
*****記入不要****** là không cần phải ghi .
Thông tin của bạn người ta mã hóa để không bị lộ.
Bạn chỉ cần điền thông tin thanh toán tự động phía dưới là đủ.

mrlonely_10_19

Kohai Học Việc
*****記入不要****** là không cần phải ghi .
Thông tin của bạn người ta mã hóa để không bị lộ.
Bạn chỉ cần điền thông tin thanh toán tự động phía dưới là đủ.
Lần trước e điền thế này họ trả lại kem theo một tờ khác, e viết sai ở đâu vậy ạ

Sunnyday2207

Kohai Học Việc
Mình ip5s phiên bản 10.3.3 thì có dùng sim data của biglobe đc ko nhỉ? Mình đang muốn đăng ký nhưng ko biết có dùng đc ko?

Sunnyday2207

Kohai Học Việc
Cảm ơn bạn nhé. Mình đã đăng ký theo clip hướng dẫn trên youtube. Ko biết là phải thanh toán trước mới nhận sim hay là nhận sim rồi thanh toán nhỉ? Mình đăng ký gói 12BG 2700¥ thì lúc thanh toán là chỉ thanh toán gói data mình đăng ký hay cả 3394¥ tiền gì gì nữa hả bạn?

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Cảm ơn bạn nhé. Mình đã đăng ký theo clip hướng dẫn trên youtube. Ko biết là phải thanh toán trước mới nhận sim hay là nhận sim rồi thanh toán nhỉ? Mình đăng ký gói 12BG 2700¥ thì lúc thanh toán là chỉ thanh toán gói data mình đăng ký hay cả 3394¥ tiền gì gì nữa hả bạn?
Nhận sim rồi sau 2 tháng nó mới trừ tiền b nhé.
Bắt đầu từ tháng thứ 2 nó mới trừ tiền. Như của mình trc là nó miễn phí tháng đầu và tháng thứ 2 nó thu 3000 tiền sim và hơn 300 tiền phí thôi. Tiếp tháng thứ 3 nó mới thu 2700 tiền gói cước. Từ đó trở đi cứ trừ vào 26 hàng tháng

Sunnyday2207

Kohai Học Việc
Nhận sim rồi sau 2 tháng nó mới trừ tiền b nhé.
Bắt đầu từ tháng thứ 2 nó mới trừ tiền. Như của mình trc là nó miễn phí tháng đầu và tháng thứ 2 nó thu 3000 tiền sim và hơn 300 tiền phí thôi. Tiếp tháng thứ 3 nó mới thu 2700 tiền gói cước. Từ đó trở đi cứ trừ vào 26 hàng tháng
Ngày 26 là theo quy định của nhà mạng bất cứ ai đăng ký vào ngày nào cũng đều thu tiền vào ngày 26 hay đó là ngày bạn đăng ký?

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Ngày 26 là theo quy định của nhà mạng bất cứ ai đăng ký vào ngày nào cũng đều thu tiền vào ngày 26 hay đó là ngày bạn đăng ký?
Đúng rồi b. Dù b đky sim vào thời điểm nào đi nữa thì hạn thanh toán vẫn là 26 hàng tháng. Mà b yên tâm sim mới dùng thì từ tháng thứ 2 họ mới thu tiền 3456¥ gì đó là tiền sim và tiền phí vận chuyển thôi. Trong đó có cả km b 2 tháng tiền mạng rồi đó. Từ tháng thứ 3 đổ đi sẽ thanh toán tiền đúng theo gói cước b đăng ký nhé

Sunnyday2207

Kohai Học Việc
Đúng rồi b. Dù b đky sim vào thời điểm nào đi nữa thì hạn thanh toán vẫn là 26 hàng tháng. Mà b yên tâm sim mới dùng thì từ tháng thứ 2 họ mới thu tiền 3456¥ gì đó là tiền sim và tiền phí vận chuyển thôi. Trong đó có cả km b 2 tháng tiền mạng rồi đó. Từ tháng thứ 3 đổ đi sẽ thanh toán tiền đúng theo gói cước b đăng ký nhé
Cảm ơn bạn. Mình đã điền xong đơn rồi. Nhưng còn chỗ đóng dấu của ngân hàng thì mình có phải đưa đơn này ra chỗ ngân hàng đóng dấu ko bạn? Hay là chỉ điền thông tin của mình xong gửi lại cho nhà mạng là đc? Mình dùng ngân hàng yuchyo

Sửa lần cuối:

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Cảm ơn bạn. Mình đã điền xong đơn rồi. Nhưng còn chỗ đóng dấu của ngân hàng thì mình có phải đưa đơn này ra chỗ ngân hàng đóng dấu ko bạn? Hay là chỉ điền thông tin của mình xong gửi lại cho nhà mạng là đc? Mình dùng ngân hàng yuchyo
Đâu dấu nào b chụp ảnh xem nào

Sunnyday2207

Kohai Học Việc
Có bài hướng dẫn đăng ký sim và ghi thủ tục hồ sơ thanh toán của ad rồi b tìm đọc lại đi @@. Mọi ngai cũng đky đc sim rồi mà
Mình cũng đăng ký theo hướng dẫn đấy. Chỉ có mục đó là mình ko thấy ai nhắc tới nên ko biết có cần ngân hàng đóng dấu hay ko thôi :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.