Đã Trả Lời Đăng ký sim biglobe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Cái này phải không ad, à vì em đăng kí cả wifi pocket và sim nên tuy không có đúng chủ đề topic lắm nhưng e up hình của wifi lên luôn nha ad
Theo như 2 cái thông báo này thì e đã đăng kí thành công cả 2 và họ gửi về từ ngày hôm nay phải không ạ
Ngon rồi nhé
Chủ nhật này có mạng về bản :D

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em dùng sim biglobe từ đầu tháng này, đến hôm nay em nhận được giấy với nội dung như trên. E hiểu nôm na là về việc thanh toán, nhưng chi tiết thì....!
Add xem giúp em với ạ!
Họ gửi cho thông báo là nếu chưa hoàn thành thủ tục thanh toán thì hãy nhanh chóng hoàn thành trước ngày 27/4 này.
Nếu em hoàn thành xong rồi thì thôi ko sao :)

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Họ gửi cho thông báo là nếu chưa hoàn thành thủ tục thanh toán thì hãy nhanh chóng hoàn thành trước ngày 27/4 này.
Nếu em hoàn thành xong rồi thì thôi ko sao :)
Em đã dùng sim từ đầu tháng rồi chắc là OK rồi nhỉ?
Với lại add xoá giúp em cái ảnh trên được không ạ, vì có địa chỉ !
Em cảm ơn!

Rei Ng

Kohai Học Việc
Viết giấy tờ rồi gửi đi từ hôm thứ 6 tuần trước, chờ mãi mà không nhân được sim, hôm nay nhận được thư gửi lại của biglobe, hoá ra phần đóng dấu cuối cùng mình không đóng vào cả hai ( do mình dùng của ngân hàng khác) haizz, hn gửi lại, lại chờ một tuần mới đc nhận sim

Tu nguyễn

Kohai Học Việc
Viết giấy tờ rồi gửi đi từ hôm thứ 6 tuần trước, chờ mãi mà không nhân được sim, hôm nay nhận được thư gửi lại của biglobe, hoá ra phần đóng dấu cuối cùng mình không đóng vào cả hai ( do mình dùng của ngân hàng khác) haizz, hn gửi lại, lại chờ một tuần mới đc nhận sim
Một tuần chắc k đủ đâu như mk ở nagano mất 10 ngay đó

morality_god

Kohai Học Việc
Ngon rồi nhé
Chủ nhật này có mạng về bản :D
Em đã nhận được sim, lắp vào xài bình thường nha ad. Nhưng không hiểu sao cái soft kiểm tra dung lượng đã dùng của em nó k có chạy được Nó hiện như hình ad ơi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đã nhận được sim, lắp vào xài bình thường nha ad. Nhưng không hiểu sao cái soft kiểm tra dung lượng đã dùng của em nó k có chạy được Nó hiện như hình ad ơi
Em phải đăng nhập tài khoản Biglobe thì mới xem đc dung lượng nhé.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đăng nhập rồi đó ad nhưng hình như do em thiếu bước インターネット接続の機器設定 hay sao á
Thế thôi đăng nhập vào trang マイページ của Biglobe bằng web cho nhanh.
Tại đó hiển thị dung lượng bạn đã sử dụng hết bao nhiêu rồi. :D

morality_god

Kohai Học Việc
Thế thôi đăng nhập vào trang マイページ của Biglobe bằng web cho nhanh.
Tại đó hiển thị dung lượng bạn đã sử dụng hết bao nhiêu rồi. :D
Vẫn không được ad ơi, sao nó cứ báo em vẫn đang đăng kí à. Em không biết có bị sót bước nào không nữa, mà em vẫn xài lte được

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vẫn không được ad ơi, sao nó cứ báo em vẫn đang đăng kí à. Em không biết có bị sót bước nào không nữa, mà em vẫn xài lte được
Có thể do là cuối tuần nên hệ thống chưa update thôi,chờ đến mai chắc sẽ có đó.

Damnhai

Thành Viên Mới
Ad ơi làm ơn cho em hỏi, em đăng kí sim giá rẻ ở shop, nhưng họ ghi sai địa chỉ mail của em, hàng tháng ko có Thông báo gửi về, em có đầu đủ số hợp đồng pass word. Giờ em muốn thay địa chỉ mail đúng thì làm thế nào ạ. Em sim uq mobile

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.