Đăng ký nhận khuyến mại Nec Tab của biglobe?

La Viet

Thành Viên Mới
Họ gửi máy về cho mình rồi. Nhưng không có tờ đăng kí nhận khuyến mại kindlefire vào trang chủ お得なキャンペーン không thấy chỗ đăng ký là sao nhỉ.
Ad chỉ dẫn giùm với.
Thanks

WiMAX 2+をお申し込み

データ端末のお届け時期はお客さまのBIGLOBEへのお支払い方法の確定時期により異なります。

・すでにお支払い方法をご登録済みの場合、またはWebでお支払い方法としてクレジットカードを選択のうえ、お申し込みの場合は、お申し込みから2日~1週間程度でデータ端末を配送いたします。

・お支払い方法として口座振替を選択のうえお申し込みの場合は、後日郵送される「支払い方法登録申込書」へのご記入、ご返送をお願いいたします。内容を確認次第お支払い方法が確定となり、その後2日~1週間程度でデータ端末を発送いたします。

データ端末を受取

タブレットの申込書が郵送で到着

(全員に届きます)

申込書に沿ってお申し込み(希望者のみ)

受付期間:2016年5月26日まで

LAVIE Tab E タブレットを受取*b*c

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ gửi máy về cho mình rồi. Nhưng không có tờ đăng kí nhận khuyến mại kindlefire vào trang chủ お得なキャンペーン không thấy chỗ đăng ký là sao nhỉ.
Ad chỉ dẫn giùm với.
Thanks

WiMAX 2+をお申し込み

データ端末のお届け時期はお客さまのBIGLOBEへのお支払い方法の確定時期により異なります。

・すでにお支払い方法をご登録済みの場合、またはWebでお支払い方法としてクレジットカードを選択のうえ、お申し込みの場合は、お申し込みから2日~1週間程度でデータ端末を配送いたします。

・お支払い方法として口座振替を選択のうえお申し込みの場合は、後日郵送される「支払い方法登録申込書」へのご記入、ご返送をお願いいたします。内容を確認次第お支払い方法が確定となり、その後2日~1週間程度でデータ端末を発送いたします。

データ端末を受取

タブレットの申込書が郵送で到着

(全員に届きます)

申込書に沿ってお申し込み(希望者のみ)

受付期間:2016年5月26日まで

LAVIE Tab E タブレットを受取*b*c
Đăng ký theo hướng dẫn của iSempai thì nhận đc 2,6man rồi làm sao mà nhận máy tablet đc nữa hả bạn? :D

La Viet

Thành Viên Mới
Như vầy là sao vậy mô, không có trả lời khuyến mại nhận tiền, hay kinlde gì mô vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Như vầy là sao vậy mô, không có trả lời khuyến mại nhận tiền, hay kinlde gì mô vậy ad

Bạn ko đk theo link của iSempai nên ko nhận được 2m6 tiền mặt rồi.
Khuyến mãi mà bạn có thể nhận đc là máy tablet đó. Trên hình cũng ghi rõ rồi còn gì. (機器プレゼント)

Cái này thủ tục họ bảo sẽ gửi qua bưu điện. Xem giấy tờ họ gửi về và làm theo hướng dẫn của họ nhé.

La Viet

Thành Viên Mới
THanks. bao giờ thì họ gửi giấy tờ đăng ký nhận tablet vậy. Mình không thây tờ giấy đó.

La Viet

Thành Viên Mới
Cái này là gì vậy ads.

お客さまは、BIGLOBEでGポイント利用を開始されていません。
ご利用を開始する場合は、[Gポイント利用開始]ボタンを押してお進みください。

phapnguyen

Kohai Học Việc
Minh nhận được máy rồi và khi vào trang để đăng ký nhận khuến mãi mà nó hiện thông báo như vậy không biết là thế nào, ad giúp mình với.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Minh nhận được máy rồi và khi vào trang để đăng ký nhận khuến mãi mà nó hiện thông báo như vậy không biết là thế nào, ad giúp mình với.

Phải kéo lui xuống dưới xem có gì chứ.
màn hình như bên trên chỉ là mấy dòng giải thích thôi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.