Hỏi đăng ký mạng cáp quang nào tốt nhất trong 3 gói Au,Nuro,Ntt?

rozz1412

Kohai Học Việc
Mình đang ở Aichi tòa nhà manshon 4 tầng . Hiện tại mình đang xài gmob sắp nhận được cashback rồi. Mình đang tính nhận xong thì chuyển qua mạng cáp quang cho khỏe . Với điều kiện như trên thì mình nên chọn mạng nào thì nhận được nhiều cashback nhất : Au, nuro , ntt ? Nuro không hỗ trợ cho vùng toukai của mình à mà chỉ dành cho kanto ??

Setsuna

Sempai Gương Mẫu
bác đang xài sim của thằng nào ??? ... như tui thì đang xài ocn.... còn mạng thì đang xài wimax ..mà giới hạn 10GB hoài nên đang hơi chán... tính đổi sang cáp quang của thằng ocn luôn nè.. do được giảm giá ... gói 3sen6 ....giảm được 432 yên.. thành ra còn 3 sen 2 ... không phân biệt băng thông :D

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang ở Aichi tòa nhà manshon 4 tầng . Hiện tại mình đang xài gmob sắp nhận được cashback rồi. Mình đang tính nhận xong thì chuyển qua mạng cáp quang cho khỏe . Với điều kiện như trên thì mình nên chọn mạng nào thì nhận được nhiều cashback nhất : Au, nuro , ntt ? Nuro không hỗ trợ cho vùng toukai của mình à mà chỉ dành cho kanto ??
Đáp án chắc chắn là mạng NURO!
Vì mình đã sử dụng nó 2 năm rồi. Băng thông của nó tận 2Gbps gấp đôi tất cả các gói mạng khác.

Nhưng mạng Nuro này hiện tại chỉ lắp đc ở khu vực kanto thôi.
Ở Aichi thì lựa chọn AU,hoặc của NTT đều như nhau cả.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.