Hướng Dẫn Đăng ký hộ thẻ credit của rakuten cho mọi người

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Trên thẻ s
発行手続き完了のお知らせ

ちゃん ばんじん様

このたびは、楽天カード株式会社 楽天カード(MasterCard) を
お申し込みいただきありがとうございます。
カードの発行が完了いたしました。

カードはお申し込みから通常1週間でのお届けとなりますが、
年末年始やゴールデンウィークなどの連休が重なる場合や、
審査状況や配送地域により、通常よりもカードのお届けが遅れる場合がございます。
あらかじめご了承ください。
。。。

Họ gửi email như thế là cấp tên là
ちゃん ばんじん hay là tên romaji
Trên thẻ sẽ in romaji bạn ơi

Lê Sĩ Năm

Kohai Học Việc
Không nhất thiết phải sau 6 tháng mới đk lại được đâu, cứ đăng thôi, một ngày đẹp trời nào đó sẽ được. Mình đăng kí xong họ gửi chó cáo email bảo gọi đến cho họ, gọi xong nói mấy câu xác nhận cái là có kết quả ok luôn. Đăng kí hẳn プレミアム luôn.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Không nhất thiết phải sau 6 tháng mới đk lại được đâu, cứ đăng thôi, một ngày đẹp trời nào đó sẽ được. Mình đăng kí xong họ gửi chó cáo email bảo gọi đến cho họ, gọi xong nói mấy câu xác nhận cái là có kết quả ok luôn. Đăng kí hẳn プレミアム luôn.
Cái bạn đk mất phí hằng năm là 10800¥ thì bảo sao...
Mọi ng đang nói đến vấn đề miễn phí cơ.

Lê Sĩ Năm

Kohai Học Việc
Miễn phí cũng thế mà, ngày trước đk tạch, sau 1 ngày đk đc thẻ miễn phí luôn. Không nhất thiết phải sau 6 tháng. Cứ chày cối đăng kí thôi.

Tử Thần

Thành Viên Mới
Bạn ơi. Mình đăng ký rồi. Bây gìơ chờ người ta gửi gíây về. Rồi điền ngân hàng. Với mức tín dụng. Mình nên để bao nhiêu

Tử Thần

Thành Viên Mới
Bạn ơi. Mình đăng ký rồi. Bây gìơ chờ người ta gửi gíây về. Rồi điền ngân hàng. Với mức tín dụng. Mình nên để bao nhiêu
Với mình hỏi. Người ta nhắn cho mình 1 cái mail. Mình có cần trả lời. Hay gọi cho họ không. Hay chờ họ gọi vậy bạn.

Tử Thần

Thành Viên Mới
Của mình nó báo ở step 6 rồi. Chắc là họ đang chuyển thẻ cho mình. Nãy vừa nhận mail. Bảo là đang đựơc cung cấp thẻ. Không biết sao đây..

Kate

Kohai Học Việc
Cái bạn đk mất phí hằng năm là 10800¥ thì bảo sao...
Mọi ng đang nói đến vấn đề miễn phí cơ.
Bạn ơi,mình đăng ký credit rakuten rồi mà nó gửi kết quả bảo vào link xem đậu rớt,mình vào xem hoài Ko được,bạn giúp mình xem kết quả chụp hình lại giúp mình dc ko,cảm ơn bạn nhìu lắm lắm.nhờ bạn, ma so id mình đăng ký là
E0X4F5BR,ngày thắng năm sinh 19860716,so dt đuôi 7999.
https://apply.card.rakuten.co.jp/sd/status/input.xhtml
Day la link xem kết quả mà mình xem hoài Ko được.cảm ơn bạn nhìu.

ngocsonxx

Thành Viên Mới
đăng kí online xong họ có gọi điện cho mình k nhỉ, nếu có người ta sẽ hỏi những gì hả bạn

Thangtruong

Thành Viên Mới
do mình thay dổi chỗ ở nhưng nên đã đăng ký thẻ bằng địa chỉ mới khác với địa chỉ trên thẻ ngoài kiều, giờ nó giao mà xác nhận khác nên bên sagawa không cho nhận thẻ có cách nào thay đổi thông tin để nbhaajn lại thẻ không admin

Thanh Hà

Thành Viên Mới
A trai cho e hỏi chút , e mua hàng trên rakuten và đã nhận dc hàng từ mấy Hum zùi mà họ chưa gửi thông báo để mình trả tiền là sao vậy a ?. Có lên gọi điện cho họ ko ak ? E mới dùng lần đầu ko biết hỏi ai ạ

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
hỏi tẹo senpai,m đăng kí thẻ rồi , mỗi tháng đk sử dụng tối đa bao nhiêu thế,
hôm vừa m đăng kí trả góp 2 năm 2 con iphone 6 và 7 trên applejp, con 6 thì về rồi, đến con 7 thì aple nó báo lỗi xuất hiện do thẻ mình có vấn đề, hủy hàng của m chứ, vậy là sao b
rakuten Thường chỉ được 10 man thôi . nên chỉ đc 1 trong 2 cái thôi .không được cả 2 đâu . vượt mức cho phép mà ...

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
do mình thay dổi chỗ ở nhưng nên đã đăng ký thẻ bằng địa chỉ mới khác với địa chỉ trên thẻ ngoài kiều, giờ nó giao mà xác nhận khác nên bên sagawa không cho nhận thẻ có cách nào thay đổi thông tin để nbhaajn lại thẻ không admin
cách duy nhất là bạn điện thoại cho cty phát hành thẻ nhé . lúc đó người ta sẽ thay đổi thông tin cho bạn .

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi là mình ko có số điện thoại có thể đăng ký onl đc ko? Vs lại hàng tháng tiền mình sử dụng sẽ tự động trừ vào tk ngân hàng của mình à? Cảm ơn nhé
không có sđt chắc chắn là không đăng ký đc đâu nhé. nếu mượn số đt của bạn thì cũng phải chắc chắn là sđt này chưa từng đăng ký e nhé.và nhớ dặn bạn của mình nếu cty phát hành thẻ có gọi điện thoại thì nói cho khớp ,không thì cũng k được đâu . hàng tháng sẽ tự động trừ vào ngày 27 hàng tháng .

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Vâng cũng hên xui ạ.
楽天カード(Visa)の発行状況
現在カードの申し込み受付中です。
Thế này là đăng ký thành công hay ko đc hả b. Mình đky lần đầu ko đc 15p sau lại đky lần nữa thì nó lại hiện thế này và ô step 1 ①申込受付 hiện màu xanh còn lại 2-3-4-5-6 trắng. Sr vì 4rum đang ko up đc ảnh lên

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.