Hướng Dẫn Đăng ký hộ thẻ credit của rakuten cho mọi người

Đậu Rán

Kohai Học Việc
ĐK được nhưng dc chấp nhận hay ko thì mình ko chắc chắn đâu nhé. Cái này phần lớn là hên xui ah.
Mình cũng đăng kí hộ vài ng bạn. Toàn ông nợ mạng. Đến phần xét hồ sơ toàn xịt. Hỏi xem bạn có đăng kí thành công cho ông nào nợ mạng ko

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Mình cũng đăng kí hộ vài ng bạn. Toàn ông nợ mạng. Đến phần xét hồ sơ toàn xịt. Hỏi xem bạn có đăng kí thành công cho ông nào nợ mạng ko
Vậy thì chắc là ko dc rồi bạn ah. Cg thanh toán hết tiền mạng rồi đk thử xem bạn.

Dũng Abunai

Thành Viên Mới
mình đc bạn ấy giúp đk hôm nay thẻ đến rồi các bác ạ, nhanh tay đăng ký đt + sim bigbole luôn rồi, thanks bạn nhiều.

thjnkbk

Thành Viên Mới
bạn đăng ký hộ mình với fb của mình thjnkbk kira. mình chưa có điện thoại nên không gọi cho bạn được. thank

mai huong nguyen

Thành Viên Mới
t đăng ki thẻ hôm qua mà hôm nay nhận đc mail gửi về bảo đăng ki thiếu mà t làm giông của isenpai chỉ dẫn có mail thông báo về là đã thành công mà giờ ko hiểu gì luôn.ko biết có đăng kí được ko nữa.có ai bị giống t ko

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
t đăng ki thẻ hôm qua mà hôm nay nhận đc mail gửi về bảo đăng ki thiếu mà t làm giông của isenpai chỉ dẫn có mail thông báo về là đã thành công mà giờ ko hiểu gì luôn.ko biết có đăng kí được ko nữa.có ai bị giống t ko
Thiếu gì bạn

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Chuyện là hôm vừa rồi mình có đăng ký thẻ rakuten, nhưng phần khai báo
氏名(漢字): đáng lẽ phải điền là Romaji nhưng do không đọc kỹ mình điền là ちゃん ばんじん ( chữ ゔぁん nhập vào thì hệ thống báo lỗi)
氏名(ふりがな): ちゃん ばんじん
氏名(ローマ字)Tran Van Zin

Giờ bên rakuten đăng tiến hành cấp thẻ với tên là ちゃん ばんじん , mà giấy tờ tùy thân của mình thì là Tran Van Zin và ちゃんゔぁんじん vậy làm sao để xác minh nhân thân bây giờ, không xác minh được thì họ không giao thẻ phải không, xin mọi người chỉ giúp.
Làm sao để chứng minh ちゃんゔぁんじん và ちゃん ばんじん là một
cũng không quan trọng lắm. lúc trước mình nhận thẻ bên bưu điện yêu cầu trình thẻ bảo hiểm mà thẻ bảo hiểm nó ghi romaji, nhật nó không biêt đọc romaji đâu nên đừng lo

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Thẻ bảo hiểm của mình có cả Romaji và katakana.
Khổ lỗi nó lại ghi là ちゃんゔぁんじん chứ không phải ちゃん ばんじん.
Mà khi đăng ký trên website ghi là ちゃんゔぁんじん thì không thể nào đăng ký được vì hệ thống không chấp nhận chữ ゔぁん
Thế trên hệ thống đã thông báo qua bước phát hành thẻ chưa bạn. Nếu qua rồi thì ok thôi. Vì trên thẻ họ ghi tên romaji mà

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.