Hỏi đăng kí wifi pocket

yuki nam

Kohai Học Việc
mọi người ơi. cho mình hỏi. lúc mình đăng kí wifi pocket ah. tới phần nhập thông tin thẻ creadit. số thẻ creadit nó nằm chỗ nào trên thẻ vậy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
mọi người ơi. cho mình hỏi. lúc mình đăng kí wifi pocket ah. tới phần nhập thông tin thẻ creadit. số thẻ creadit nó nằm chỗ nào trên thẻ vậy.
Nằm ở mặt trước của thẻ đó.
Dãy số gồm 16 chữ số.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
ad ơi cho e hỏi thẻ credit card vs debit là phân biệt là thẻ debit có chữ debit còn thẻ credit nó ko ghi gì hoặc ghi khác chữ debit nhỉ... e cừa nhận dk thẻ visa từ ufj nhưng ko phân biệt nổi mọn ad giúp đỡ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ơi cho e hỏi thẻ credit card vs debit là phân biệt là thẻ debit có chữ debit còn thẻ credit nó ko ghi gì hoặc ghi khác chữ debit nhỉ... e cừa nhận dk thẻ visa từ ufj nhưng ko phân biệt nổi mọn ad giúp đỡ
uh xem trên thẻ hoặc giấy tờ gửi cùng về với thẻ nếu ghi デビット hoặc debit thì là như thế nhé.
Nội dung ko phù hợp nữa nên muốn hỏi thêm về bên thẻ thì hãy lập topic bên box ngân hàng thẻ tín dụng nhé.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
nói như ad thì 100% là thẻ credit rồi ạ ... e vừa dk dk bên SMBC bh bọn UFJ lạ gửi tiếp 1 thẻ ... đang chờ bên Rakuten gửi về 1 thẻ nữa . Lúc ước 1 cái thì ko có bh cả mả ... thanks ad ạ

Tuan Dang

Kohai Học Việc
thẻ mình đúng là thẻ credit rồi mà sao đăng kí cứ bị báo lỗi "thẻ này ko sử dụng được"

Tuan Dang

Kohai Học Việc
ADMIN ƠI
Mình dã điền đủ 16 số trên thẻ và tên giống như trên thẻ mà sao vẫn bị báo lỗi thẻ ko sử dụng dụng dc ạ
Có cách nào khắc phục ko ạ
Tên trên thẻ mình là romazi khi diền vào điền giống như thế hay chuyển sang katakana ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ADMIN ƠI
Mình dã điền đủ 16 số trên thẻ và tên giống như trên thẻ mà sao vẫn bị báo lỗi thẻ ko sử dụng dụng dc ạ
Có cách nào khắc phục ko ạ
Tên trên thẻ mình là romazi khi diền vào điền giống như thế hay chuyển sang katakana ạ
Bạn dùng thẻ loại gì?
Hiện nay thẻ đó vẫn đang sử dụng để mua hàng đc chứ?
Bạn che mã số thẻ rồi chụp ảnh thẻ gửi lên mình xem nào.

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Bạn dùng thẻ loại gì?
Hiện nay thẻ đó vẫn đang sử dụng để mua hàng đc chứ?
Bạn che mã số thẻ rồi chụp ảnh thẻ gửi lên mình xem nào.
Thẻ mình vẫn đang mua hàng trên amazon bình thường ad ơi và thẻ này cũng đang dùng đăng ký sim u-mobile nữa
Ko biết bị gì nữa ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thẻ mình vẫn đang mua hàng trên amazon bình thường ad ơi và thẻ này cũng đang dùng đăng ký sim u-mobile nữa
Ko biết bị gì nữa ạ
Đăng ký cái gì mà ko đc?
Và thẻ là thẻ của đâu? loại gì?

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Đăng ký cái gì mà ko đc?
Và thẻ là thẻ của đâu? loại gì?
Đăng ký wifi của Gmobb
Thẻ visa của mitsubishi ufj ad ơi
mới mua hàng trên amazon hôm qua bình thường mà
Mình điền thông tin thẻ vào nó cứ bảo là thẻ ko sử dụng dc ko biết sao nữa
Ad có thể chỉ dùm 1 tên 1 loại router phát wifi cho sim u-mobile dc ko ạ, chắc dk 1 cái sim hodai của u-mobile thôi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
có chắc là thẻ credit ko???
Rất có thể là thẻ debit đó.
thẻ debit của UFJ có thể đăng ký đc 1 vài loại sim giá rẻ như DMM,u-mobile

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
the cua mjnh la the cua rakuten ah
Vậy thì ko có chuyện ko đc.
Bạn kiểm tra lại khi nhập mã thẻ,ngày tháng hạn thẻ chuẩn xác chưa nhé.
Nếu vẫn ko đc thì mở máy tính bật teamviewer lên mình sẽ xem và check cho.

DaibieuTB

Kohai Học Việc
ad ơi thẻ visa của rakuten mang đi đăng kí điện thoại thay visa dk ko ạ ... e thắc mắc điền này vì e sắp hết visa rồi đang xun visa mới ạ mak nhà mạng thì dạo này hơi khó

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ơi thẻ visa của rakuten mang đi đăng kí điện thoại thay visa dk ko ạ ... e thắc mắc điền này vì e sắp hết visa rồi đang xun visa mới ạ mak nhà mạng thì dạo này hơi khó
nếu có bằng lái xe + thẻ credit thì có thể đk đt đc.
Nếu ko thì ko đc đâu,chờ visa mới đi nhé.

yuki nam

Kohai Học Việc
Vậy thì ko có chuyện ko đc.
Bạn kiểm tra lại khi nhập mã thẻ,ngày tháng hạn thẻ chuẩn xác chưa nhé.
Nếu vẫn ko đc thì mở máy tính bật teamviewer lên mình sẽ xem và check cho.
chac ngay thang minh nhap sai ak. mjnh ko bit nhap theo nam cua nhat hay sao. han the 6/21 thi minh nhap 6/21 ha

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.