đăng kí wifi gmobb

Mrunique

Kohai Học Việc

ad ơi sao mình đăng kí wifi gmobb đến lúc gui 送信 toàn bị báo lỗi phát sinh trong khi mình làm y như ad hướng dẫn

Sửa lần cuối:

Mrunique

Kohai Học Việc
đâu mình đăng kí nhanh lắm mà, thử đi thử lại bao lần không được

Mrunique

Kohai Học Việc
do tên dài quá ad à, b có thể chỉ mình cách truy cập vào mail để lấy tiền thưởng shokai đc không, minh login vao trang của nó không thády chỗ nào đọc mail cả

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cái mail của nó phải thiết lập qua điện thoại hoặc phần mềm chuyên dụng ở máy tính.
Thông số ở trong tờ hợp đồng đó.

Rô Rô

Kohai Học Việc
Ad ơi. Máy wifi gmobb giờ xài hơn 1 năm. Pin yếu tHì mình đổi máy khác được ko vậy?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi. Máy wifi gmobb giờ xài hơn 1 năm. Pin yếu tHì mình đổi máy khác được ko vậy?
Đổi thì tốn tiền,lên mạng hoặc sàn đấu giá mà tìm mua lại máy cũ or mới cũng rẻ hơn nhiều đó :)

Rô Rô

Kohai Học Việc
Đổi thì tốn tiền,lên mạng hoặc sàn đấu giá mà tìm mua lại máy cũ or mới cũng rẻ hơn nhiều đó :)
Vậy là chỉ cần lấy sim đổi qua là không có vấn đề gì hả ad. Sàn đấu giá là web nào vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy là chỉ cần lấy sim đổi qua là không có vấn đề gì hả ad. Sàn đấu giá là web nào vậy ad
Sàn đấu giá của yahoo hoặc của rakuten đó.
Hoặc mua máy mới trực tiếp trên amazon cũng đc.
Mua về lắp sim từ máy cũ qua là dùng đc.

dunghue1991

Kohai Học Việc
ad cho mình hỏi mình dùng được 6 tháng giờ muốn cắt thì sẽ bị phạt cụ thể như thế nào ? bị phạt làm 2 lần 1man9 và 1 man 4 hay chỉ 1 man 9 ạ. với lại tiền phạt trừ trong thẻ visa hả ad. cảm ơn ad nhiều ạ !

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad cho mình hỏi mình dùng được 6 tháng giờ muốn cắt thì sẽ bị phạt cụ thể như thế nào ? bị phạt làm 2 lần 1man9 và 1 man 4 hay chỉ 1 man 9 ạ. với lại tiền phạt trừ trong thẻ visa hả ad. cảm ơn ad nhiều ạ !
Chỉ 1,9 man thôi bạn ạ.
Họ trừ vào thẻ credit nhé.

rozz1412

Kohai Học Việc
Mifnh đky gmob bằng credit , định thay đổi cách trả tiền từ credit qua ngân hàng hoặc com giống diễn đàn đã hướng dẫn mà sao vào phần thay đổi cách thanh toán lại ko thay đổi được vậy ? chỉ có mỗi cách bằng credit thôi , mình mới đk đc tầm 2 tuần đã nhận hợp đồng đầy đủ

Rô Rô

Kohai Học Việc
Ad ơi, cho mình hỏi với: Gmob nếu muốn huỷ hợp đồng thì huỷ tháng nào sẽ ko biết tiền bù hợp đồng vậy ad ơi.
Có loại internet nào có thể xài được マンション trên 5 tầng ko ad

rozz1412

Kohai Học Việc
Mình đang xài gmob được gần 1 năm rồi , Mình muốn hỏi về hợp đồng 2 năm xài xong nó tự động gia hạn hợp đồng mới hay sao ? Vì mình muốn xài 2 năm xong là hủy ko gia hạn nữa chuyển qua mạng cố định cho sóng khỏe. Hinh nhu dùng trên 1 năm mà hủy thì bị phạt man4 .

Rô Rô

Kohai Học Việc
Mình đang xài gmob được gần 1 năm rồi , Mình muốn hỏi về hợp đồng 2 năm xài xong nó tự động gia hạn hợp đồng mới hay sao ? Vì mình muốn xài 2 năm xong là hủy ko gia hạn nữa chuyển qua mạng cố định cho sóng khỏe. Hinh nhu dùng trên 1 năm mà hủy thì bị phạt man4 .
Sau 2 năm. Tháng thứ 25. Hình như huỷ miễn phí. Sau tháng đó. Nếu huỷ hình như mất 9sen đó bạn

dunghue1991

Kohai Học Việc
bạn để ý mail thong báo k mất oan số t khuyen mai như mình đấy. k để ý tháng thứ 12 mới ktra mail thì nó gửi trc đó 2 tháng rồi mà k biết để nhận t km

rozz1412

Kohai Học Việc
cảm ơn bạn , email đó mỗi tháng mifnhv ào 2 lần nên nếu có thì sẽ thấy ngay . chắc là nhận xong km cashback này mình đky wifi cố định cho khỏe , mạng gmob này yếu quá đã thế mỗi tháng lại lên 4sen9 . lại còn bắt trả tiền bằng credit nữa . ngày xưa đọc hướng dẫn thấy đổi phương thức thanh toán được mà rốt cuộc có đổi được đâu , chuyển qua wifi cố định cho khỏe.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.