Hỏi Đăn ký gói bảo hiểm apple care khi mua máy trên trang chủ apple store nhật

Rám nắng

Kohai Học Việc
Mạn phép hỏi nhờ admin khi mình mua iphone trên apple store. Mình có đăng ký mua gói vảo hiểm apple care thì thời hạn được bao lâu và nội dung gói cước là như thế nào ah. Ví dụ như khi mất máy có đc cấp máy mới ko, máy bị hỏng ... Thì sao ah?

@NohairSama

Kohai Học Việc
Mạn phép hỏi nhờ admin khi mình mua iphone trên apple store. Mình có đăng ký mua gói vảo hiểm apple care thì thời hạn được bao lâu và nội dung gói cước là như thế nào ah. Ví dụ như khi mất máy có đc cấp máy mới ko, máy bị hỏng ... Thì sao ah?
Lúc bạn mua trên apple store bạn không đọc nội dung và quy ước của gói bảo hiểm đó à?Thường thì nó có chỉ định rõ.
https://www.apple.com/jp/support/products/iphone.html

Bảo hiểm mất máy chỉ có ở shop khi bạn đăng kí ở shop chứ apple care ko có cái này.Apple care chỉ bảo hành sữa chữa.
Bạn tham khảo link ở trên.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Được hỗ trợ sửa chữa thôi b nhé , chẳng hạn trước mình con 5s vỡ be bét màn hình thì gọi cho trung tâm bảo hành nó gửi lại cho mình 1 con 5s mới ( chỉ máy không thôi ) sau đó mình gửi lại cho nó con 5s hỏng của mình và phải thanh toán thêm gần 1 man thì phải :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.