Help! Đã nhận được sim mineo nhưng không thể sử dụng

Đậu Rán

Kohai Học Việc
b có nhìn thấy mục có chữ MNP ở góc dưới bên phải ko. b có máy tính thì tốt. mình ko thể hướng dẫn chi tiết hơn đc vì mình đã nhập MNP của mình rồi nên ko làm lại đc nữa

mai huong nguyen

Thành Viên Mới
b có nhìn thấy mục có chữ MNP ở góc dưới bên phải ko. b có máy tính thì tốt. mình ko thể hướng dẫn chi tiết hơn đc vì mình đã nhập MNP của mình rồi nên ko làm lại đc nữa
t co thay p ah.t cung an vao day rui va may yeu cau nhap 4 so cuoi cua sim .t cung nhap rui ma chua doi dc mail nen sau 30 phut t goi len so 111 thi gio bi the

Đậu Rán

Kohai Học Việc
vậy là b chưa kích hoạt số MNP rồi. b xin số MNP ấy lâu chưa vì số MNP nó cũng có hạn của nó mà

Konami

Kohai Học Việc
Mọi người ơi cho m hỏi ạ! Của m gọi được nhưng không vào mạng dc! Đã cấu hình rồi ạ! Sim dùng trên máy Au ip7

Đậu Rán

Kohai Học Việc
nếu b sử dụng số mnp ( tức là chuyển sang mạng mineo nhưng vẫn giữ số cũ ) thì b vào cái mục mnp như cái ảnh mình đang ở trên nhập số mnp và hình như là 4 số cuối của sim như hướng dẫn là kích hoạt đc

Thuyhare

Thành Viên Mới
Ủa b kích hoạt sim trên trang chủ Mineo ntn vậy? M nhận đc sim, lắp vô máy r cài đặt APN là xong mà.
Có phần điển ICCID nhưng chỗ đó trg trắng m k gõ vào đc.
Mình cũng giống bạn này giờ làm tn vậy adm

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.