Hỏi Credit sumitomo

Rockkylove

Kohai Học Việc
Ad ơi cho e hỏi chút nhé . E tự đk thẻ và đã thành công . Những e quên không memo lại id và pass để đăng nhập ở trên mạng xem cước phí . Vậy có cách nào để lấy lại những Thoing tin đó ko vậy ad .
E xin cám ơn nhé !

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
Ad ơi cho e hỏi chút nhé . E tự đk thẻ và đã thành công . Những e quên không memo lại id và pass để đăng nhập ở trên mạng xem cước phí . Vậy có cách nào để lấy lại những Thoing tin đó ko vậy ad .
E xin cám ơn nhé !
E dùng iphone thì lên appstore tải Vpass về đăng nhập mới lại nó sẽ gửi lại thông tin cho em hết !

Tran Kim Son

Kohai Học Việc
Add cho hỏi nó bảo đăng ký vpass nhưng mình không biết đăng ký như thế nào, xin add hướng dẫn

Tran Kim Son

Kohai Học Việc
Bạn cứ tải vpass về ! Rồi cứ làm theo là đx !
Add cho mình hỏi mình có sử dụng thẻ mua vé máy bay, Vpass nó báo là hôm nay 26/1 là ngày thanh toán nhưng mình kiểm tra tài khoản ngân hàng yuucho liên kết thì nó vẫn chưa trừ tiền, như vậy có vấn đề gì không?

TRUNG TARO

Kohai Học Việc
Add cho mình hỏi mình có sử dụng thẻ mua vé máy bay, Vpass nó báo là hôm nay 26/1 là ngày thanh toán nhưng mình kiểm tra tài khoản ngân hàng yuucho liên kết thì nó vẫn chưa trừ tiền, như vậy có vấn đề gì không?
Nếu bạn còn đủ tiền để cho nó trừ thì không sao đâu ! Còn k đủ tiền trong tài khoản buu điện thì nó sẽ gửi mail để thông báo cho bạn biết và sẽ trừ vào lúc khác ! Nói tóm lại k có gì phải lo hết :)

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
cho mình hỏi,dk cái thẻ tín dụng sumitomo mà nó báo giấy về không thành công,do đk nhầm 1 lúc cả 2 thẻ,vậy mình đk lại liệu có được nữa không add ơi,chỉ là nhầm lẫn,hay là thôi luôn rồi,không đk được nữa ạ,Xin cam ơn add nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cho mình hỏi,dk cái thẻ tín dụng sumitomo mà nó báo giấy về không thành công,do đk nhầm 1 lúc cả 2 thẻ,vậy mình đk lại liệu có được nữa không add ơi,chỉ là nhầm lẫn,hay là thôi luôn rồi,không đk được nữa ạ,Xin cam ơn add nhiều
Đăng ký lại vô tư nhé :)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.