Hỏi cắt dịch vụ kèm theo mạng Nuro

le long

Thành Viên Mới
cho em hỏi. e đang dùng internet NuRo mà tiền mạng lên tới 7.4sen .vì có mấy dịch vụ gì kèm theo. bây giờ e muốn cắt các dịch vụ đó đi thì làm ntn ạ. bình thường mạng có 4.7se thoi ah.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cho em hỏi. e đang dùng internet NuRo mà tiền mạng lên tới 7.4sen .vì có mấy dịch vụ gì kèm theo. bây giờ e muốn cắt các dịch vụ đó đi thì làm ntn ạ. bình thường mạng có 4.7se thoi ah.
Hủy các dịch vụ options này đều thực hiện online thông qua trang cá nhân Mypage em ạ.

Em mở tờ hợp đồng của So-net ra.
Trong đó có 1 tờ ghi thông tin ID + Pass để đăng nhập vào mypage.

Nếu đăng nhập vào rồi mà ko biết cách làm thì hãy gửi vào inbox cho mình thông tin đăng nhập,mình sẽ làm giúp cho nhé.

van_dung

Thành Viên Mới
Hủy các dịch vụ options này đều thực hiện online thông qua trang cá nhân Mypage em ạ.

Em mở tờ hợp đồng của So-net ra.
Trong đó có 1 tờ ghi thông tin ID + Pass để đăng nhập vào mypage.

Nếu đăng nhập vào rồi mà ko biết cách làm thì hãy gửi vào inbox cho mình thông tin đăng nhập,mình sẽ làm giúp cho nhé.
E cũng vừa đăng ký và sử dụng được mạng NURO theo sự huonghướn cua dien dan ạ, e cũng nho add giúp e cat dich vu ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E cũng vừa đăng ký và sử dụng được mạng NURO theo sự huonghướn cua dien dan ạ, e cũng nho add giúp e cat dich vu ạ
Em gửi thông tin đăng nhập vào mypage của so-net cho mình vào Inbox nhé.
Tối về mình sẽ hủy hộ cho.

van_dung

Thành Viên Mới
Em gửi thông tin đăng nhập vào mypage của so-net cho mình vào Inbox nhé.
Tối về mình sẽ hủy hộ cho.
NURO工事立会2回目(NTT工事業者による外の追加配線)
※ご利用開始の際に、無線LANやメールアドレス・セキュリティの設定をサポート希望の場合は、遠隔設定サポートの0120-25-0044(NUROリモートサポート)へご連絡下さい。
Đây có phải thông tin liên quan vềid+pass không ạ,có phải họ kêu mình liên lạc với họ không ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.