Help! Cần ad giúp đỡ đăng ký wimax

leduc3388

Thành Viên Mới
chào ad !
Mình đã làm đúng theo hướng dẫn như bài viết của ad về đăng ký cục wifi di động wimax. Nhưng bên nhà mạng gửi thư về nói mình viết chưa đúng,mình lại viết lại và gửi lần 2. Cũng vẫn nhận được thông báo viết lại lần 3. Mình cũng viết và gửi lại thì nhận được thông báo mình chưa ghi rõ phương thức thanh toán,trong khi mình ghi rõ ràng đúng như ad hướng dẫn.
Mình nghĩ là do việc ghi tên đúng trong sổ ngân hàng. Vì sổ ngân hàng mặt ngoài là tên romaji,mở ra ở trong là katagana. Lần 1 thì mình ghi đoạn cuối là cả 2 tên katagana. Lần 2 mình ghi ở trên katagana ở dưới romaji. Vẫn k đc. Vậy mong ad giúp đỡ mình làm sao để viết chính xác được,hay mình sai ở đâu. Và liệu mình chuyển qua yuucho có dễ hơn k ?
Ở dưới là kèm ảnh giấy nó photo bản mình viết và tên trong sổ ngân hàng của mình
Mong ad đọc và hồi âm sớm giúp mình

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
hjx rõ ràng bạn viết sai rồi còn gì nữa????

ở sổ là レ チン ド

còn bạn thì ghi là レ チュン ドック

leduc3388

Thành Viên Mới
Vậy
hjx rõ ràng bạn viết sai rồi còn gì nữa????

ở sổ là レ チン ド

còn bạn thì ghi là レ チュン ドック
cám ơn ad đã trả lời. Vậy tên giống như trong sổ là tên katagana khi mở sổ ra. Hay tên romaji ở ngoài bìa cuốn sổ thì chính xác nhất ad ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Điền tên romaji và phiên âm katakana bên trên nhé.
Nhìn kỹ lại sổ viết phiên âm ntn thì viết như thế đừng tự ý viết theo ý mình xong lại hỏi tại sao thế này thế nọ bạn nhé :(

leduc3388

Thành Viên Mới
Điền tên romaji và phiên âm katakana bên trên nhé.
Nhìn kỹ lại sổ viết phiên âm ntn thì viết như thế đừng tự ý viết theo ý mình xong lại hỏi tại sao thế này thế nọ bạn nhé :(

Nhà mạng gửi giấy này về báo là mình k đăng ký cách thanh toán. Vây giờ mình phải làm sao ad:(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ chỉ báo hạn ngày phải đk thanh toán thôi.
Nếu bạn gửi đi rồi thì ko sao nhé.

leduc3388

Thành Viên Mới
Họ chỉ báo hạn ngày phải đk thanh toán thôi.
Nếu bạn gửi đi rồi thì ko sao nhé.
Mình nhận đc máy rồi ad ạ. Nhưng sao mình làm theo hướng dẫn của ad nhận máy k chuyển sang chế độ sóng 4g mà dung lượng nó vẫn cứ chạy như trong ảnh mình gửi đây. Liệu chạy hết 7gb mạng có chậm k ad ? Hay là hết 7gb thì vẫn bth ? Mong ad hồi âm

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình nhận đc máy rồi ad ạ. Nhưng sao mình làm theo hướng dẫn của ad nhận máy k chuyển sang chế độ sóng 4g mà dung lượng nó vẫn cứ chạy như trong ảnh mình gửi đây. Liệu chạy hết 7gb mạng có chậm k ad ? Hay là hết 7gb thì vẫn bth ? Mong ad hồi âm

Cứ chạy chế độ ハイスピード nhé yên tâm ko liên quan đến 7GB đâu :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.