Hỏi cách sử dụng thẻ Rakuten

An Đại Nhân

Thành Viên Mới
E nhận thẻ rồi, liên kết ngân hàng rồi, nhận thẻ về thì dùng như thế nào vậy mn? Mật khẩu hay mã số bí mật có ko? Cần chú ý gì khi sử dụng ko vậy mn? E chưa dùng bao giờ nên không bik ! Onegai

An Đại Nhân

Thành Viên Mới
E nhận thẻ rồi, liên kết ngân hàng rồi, nhận thẻ về thì dùng như thế nào vậy mn? Mật khẩu hay mã số bí mật có ko? Cần chú ý gì khi sử dụng ko vậy mn? E chưa dùng bao giờ nên không bik ! Onegai

E điền thông tin theo mã số thẻ thì lại ra thông báo như vậy, ko đăng nhập vô rakuten navi.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
bạn đăng nhập bằng tài khoản lúc đăng ký thẻ đó, còn dùng thẻ thì đi siêu thị thanh toán lôi thẻ ra vênh mặt lên bảo cho tao thanh toán bằng thẻ, quẹt xoẹt một phát cho oai :)), mua hàng trên mạng thì ở cái phần thanh toán chọn trả bằng thẻ credit nhập mã số thẻ, thời hạn thẻ, tên mình trên thẻ và 3 số bảo mật ở đằng sau thẻ là ok :))

An Đại Nhân

Thành Viên Mới

bạn đăng nhập bằng tài khoản lúc đăng ký thẻ đó, còn dùng thẻ thì đi siêu thị thanh toán lôi thẻ ra vênh mặt lên bảo cho tao thanh toán bằng thẻ, quẹt xoẹt một phát cho oai :)), mua hàng trên mạng thì ở cái phần thanh toán chọn trả bằng thẻ credit nhập mã số thẻ, thời hạn thẻ, tên mình trên thẻ và 3 số bảo mật ở đằng sau thẻ là ok :))
vậy nếu người khác sử dụng thẻ của mình cũng đc ak ,đi mua hàng chỉ cần quẹt thẻ thôi ko nhập mật khẩu j ak ?
Còn mình đăng nhập bằng tài khoản lúc đăng ký thì dc, nhưng lúc nhập thông tin số,số điện thoại vs thông tin trên thẻ để nhận point miễn phí thì ko đc ?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
uhm. ai cũng dùng thẻ của bạn được. nên cất giữ cẩn thận nhé.
bạn phải tiêu chút tiền trong thẻ đã . sau đó mới nhận được point khuyến mãi nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.