Hỏi cách huỷ sim data biglobe!

trọng phúc

Kohai Học Việc
sau mấy tháng e dùng sim biglobe nay e đk được cục wifi e muốn huỷ sim data biglobe nhưng không làm được. theo hd của ad mà không xử lý đc. mong ae ai biết chỉ dùm.

mr_512

Kohai Học Việc
Mình cũng vừa nhận dc cục wifi xong bây giờ chỉ muốn huỷ sim data dùng wifi thôi thì add hay ai có hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh dc ko ạ. Tiếng nhật e kém quá ạ

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
Mình cũng muốn hỏi về cách hủy và hỏi thêm là sau tối thiểu là bao lâu thì mới hủy được?

mr_512

Kohai Học Việc
Thấy add nói là đến cuối tháng là sim tự huy còn cách huỷ thì add ko đưa hình ảnh rõ lên cug khó

mr_512

Kohai Học Việc
Mình cũng muốn hỏi về cách hủy và hỏi thêm là sau tối thiểu là bao lâu thì mới hủy được?
có 2 cách
cách 1 là gọi đt trực tiếp đến số sau để bảo họ cắt. 03-6385-0962

cách 2 là thao tác online tại đây
https://support.biglobe.ne.jp/jimu/keiyaku/kaiyaku/lte-kaiyakuchuui.html

kéo xuống dưới click vào nút 解約する và làm theo trình tự ở đó.
Add hướng dẫn nhưng mih có cả cục wifi nữa sợ huỷ nhầm cục wifi thì nó phạt chết. Nếu b có mỗi sim data thì cứ ấn thử xem

mr_512

Kohai Học Việc
nhờ sự trợ giúp của isempai mình đã gọi điện hủy thành công.
03.6385.0962 rồi nghe tổng đài nói và ấn thứ tự từng mã số theo tổng đài. 4 - 1- 3 rồi nói データシムを解約(かいやく)したい。
rồi họ sẽ hỏi ID đăng nhập ngày tháng năm sinh và địa chỉ thế là họ sẽ cắt cho

Võ Thanh Quang

Kohai Học Việc
có 2 cách

Add hướng dẫn nhưng mih có cả cục wifi nữa sợ huỷ nhầm cục wifi thì nó phạt chết. Nếu b có mỗi sim data thì cứ ấn thử xem
Cho mình hỏi thêm làm tối thiểu là bao lâu thì mới hủy đc hả bạn

txt290

Thành Viên Mới
Mình không thao tác trên web được và yêu cầu phải gọi điện nhưng ko nhờ ai gọi được. Ai làm ơn giúp mình với ạ. Mình sẽ cung cấp thông tin

Hungamania

Kohai Học Việc
Tôi gọi lên tổng đài báo hủy Ok rồi nhưng họ yêu cầu gửi trả sim nữa. Tôi lười không gửi nên tháng này vẫn bị trừ tiền bình thường. Không hiểu ai đã làm thành công rồi thì thế nào. Click vào đường link trên thì không thấy nút Kaijou đâu cả. Mong mọi người giúp đỡ

thienan

Kohai Học Việc
Mình xài sim data ko có sim gọi mà h chỉ có cách gọi để huỷ chứ mình làm thủ tục huỷ online nó cũng bảo gọi dt

Thái Nguyễn

Thành Viên Mới
có 2 cách

Ki đc. Nó bắt gọi a ạ

Dân

Thành Viên Mới
dung sim data , gio dung số khác gọi đước không báo huy sin đước không add

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.