Cách Điền Thông Tin Liên Kết Của Thẻ Credit AEON

LinkRin

Kohai Học Việc
Ad ơi em mới đăng ký thẻ credit card của AEON 2 lần thì lần trước bị nó gửi tờ giấy từ chối e đăng ký lại thì h được gửi giấy để điền thông tin ( Có lẽ là đc chấp nhận r ^___^ ) . Em thấy nó có yêu cầu thêm cả bản copy gì gì đấy thì cho e hỏi là có phải Copy hết tất cả các chỗ nó bảo trong này k ạ ??? Ad xem hướng dẫn em cách điền luôn với ạ . EM cảm ơn
Mà em xem thì thấy Ad bảo ở mấy cái này thì là chọn theo phương thức trả góp e k biết trót chọn loại A rồi thì sau này cứ thanh toán là nó chia ra trả góp à ad T___T Có cách nào hủy k ạ , e chỉ muốn nó trừ tiền trong tài khoản ngân hàng theo 1 lần thôi ạ
Sコース(月々2,000円からのお支払い)
Aコース(月々5,000円からのお支払い)
Bコース(月々7,500円からのお支払い)
Cコース(月々10,000円からのお支払い) .

LinkRin

Kohai Học Việc
À ad cho em hỏi là lúc e đăng ký thẻ credit của AEON thì e chọn phương pháp đăng ký liên kết ngân hàng thông qua giấy mà sao h em nhận chỉ nhận được mỗi tờ điền thông tin thôi ạ không thấy tờ đăng ký liên kết ngân hàng đâu ad ạ T__T

LinkRin

Kohai Học Việc
À e đọc có thấy ở mục số 2 nó bảo là những người chưa đủ 18 tuổi thì điền thông tin bố mẹ hay ng bảo hộ vào . Vậy e 20 tuổi rồi có phải điền mục này nữa k ạ ???

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em điền mục 1,3,4,5 nhé.

Phần giấy tờ tùy thân thì em chỉ cần copy 2 mặt thẻ ngoại kiều là đc,hoặc passport.
KO phải copy tất cả đâu nhé.
Phần リボ払い thì sau này có thể điều chỉnh qua trang cá nhân thoải mái ko phải lo đâu.

LinkRin

Kohai Học Việc
Vậy còn phần liên kết ngân hàng để thanh toán thì sao vậy ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chắc là nếu hồ sơ trót lọt thì khi thẻ gửi về họ sẽ gửi kèm tờ đk liên kết ngân hàng giống với bên thẻ Rakuten cũng thế.

Mình ko xài thẻ AEON nên cũng chưa có kinh nghiệm :)

daokhanh

Thành Viên Mới
  • ご入力頂いた内容を印字した申込書をご自宅宛に送付いたしますので、ご署名・ご捺印及び暗証番号をご記入いただき、本人確認書類(コピー)と公共料金等の領収済領収書(原本)を同封の上、早急にご返送いただきますようお願いします。
phiền ad ạ, như thế này thì mình gửi mỗi bản sao passport và thẻ học sinh được không ạ, thẻ ngoại kiều e cũng sắp hết hạn nữa sợ copy luôn thẻ ngoại kiều lại ảnh hưởng

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
  • ご入力頂いた内容を印字した申込書をご自宅宛に送付いたしますので、ご署名・ご捺印及び暗証番号をご記入いただき、本人確認書類(コピー)と公共料金等の領収済領収書(原本)を同封の上、早急にご返送いただきますようお願いします。
phiền ad ạ, như thế này thì mình gửi mỗi bản sao passport và thẻ học sinh được không ạ, thẻ ngoại kiều e cũng sắp hết hạn nữa sợ copy luôn thẻ ngoại kiều lại ảnh hưởng
Em điền thông tin vào tờ đó + bản photo thẻ ngoại kiều và giấy tờ thanh toán tiền điện or nước or ga cho họ nhé.
Visa sắp hết hạn ko sao đâu cứ làm đùng thủ tục ko mờ ám gì thì còn đc,đừng nghĩ cách "lỏi" nhé :)

daokhanh

Thành Viên Mới
Em điền thông tin vào tờ đó + bản photo thẻ ngoại kiều và giấy tờ thanh toán tiền điện or nước or ga cho họ nhé.
Visa sắp hết hạn ko sao đâu cứ làm đùng thủ tục ko mờ ám gì thì còn đc,đừng nghĩ cách "lỏi" nhé :)
giấy tờ ga điện nước họ còn viết sai tên e ad ạ làm sao đc ạ :(

LinkRin

Kohai Học Việc
Ad ơi e gửi cho người ta giấy đấy r giờ bị trả lại chắc e điền sai cái gì đấy ad xem hộ e với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ bảo là lý do bản copy giấy tờ cá nhân (chắc là thẻ ngoại kiều à?) của em phần mã số thẻ mờ ko nhìn rõ nên ko đc chấp nhận.
Em hãy copy thật rõ ràng đặc biệt phần mã số thẻ ở góc phải bên trên đó phải thật rõ nét rồi bỏ vào bì thư gửi lại cho họ nhé.

vandung1190

Kohai Học Việc
Admin có thể dịch phần 1,3,4,5 là mình điền những cái gì không ạ.em cũng nhận được tờ giấy giống như bạn này.chỗ mấy cái số thẻ em k biết điền gì.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin có thể dịch phần 1,3,4,5 là mình điền những cái gì không ạ.em cũng nhận được tờ giấy giống như bạn này.chỗ mấy cái số thẻ em k biết điền gì.
1 là họ tên của bạn
3 nhìn ko rõ lắm nhưng hình như là mật khẩu của thẻ credit aeon
4 là mật khẩu của thẻ ngân hàng aeon
(3,4 tự nhập 4 chữ số bất kỳ muồn lập vào.Tuyệt đối ko đc điền ngày tháng năm sinh hoặc số đt nhé)
5 là đóng dấu.

Triệu

Thành Viên Mới
Ad ơi, họ cũng gửi giấy điền về cho em. Nhưng phần 3 em ko có thẻ ngân hàng ion thì phải làm sao ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, họ cũng gửi giấy điền về cho em. Nhưng phần 3 em ko có thẻ ngân hàng ion thì phải làm sao ạ
Phần 3 là mật khẩu 4 số em muốn lập là gì thì ghi vào đó thôi. (ko đc ghi ngày tháng năm sinh của mình nhé)

Triệu

Thành Viên Mới
Phần 3 là mật khẩu 4 số em muốn lập là gì thì ghi vào đó thôi. (ko đc ghi ngày tháng năm sinh của mình nhé)
Ad ơi, nộp giấy tờ cho vào thư đó thì nộp 1 trong số các thứ nó yêu cầu hay phải nộp hết ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi, nộp giấy tờ cho vào thư đó thì nộp 1 trong số các thứ nó yêu cầu hay phải nộp hết ạ
1 trong những loại mà họ yêu cầu là đc.
(cứ copy 2 mặt thẻ ngoại kiều là đc)

AnhHai

Kohai Học Việc
AD cho e hỏi chút. Sao e điền địa chỉ thì ko đúng là sao nhỉ. E đăng ký hay điền nhiều trang khác như thế này vẫn ok mà. Không biết là sai chỗ nào nữa. help me!!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
phần 1480-71 thì thử đổi thành 1480番地71号 xem ntn nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.