Hỏi Cách đăng ký thẻ Credit Rakuten

Tử Thần

Thành Viên Mới
Tình hình là giao diện đăng ký thẻ đã thay đổi. Mong ai biết chỉ cho mình từng bước từ đầu với.
お願い致します

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
thật ra để tạo ra 1 bài viết mới hay để thay đổi theo diện mạo mới của web khá mất nhiều thời gian.
vì trang web họ luôn thay đổi .
nhưng bạn có thể dựa vào bài đăng ký credit đó để đăng ký tương tự.
nếu vướng mắc chỗ nào bạn có thể dùng google dịch hoặc hỏi ae trên diễn đàn cũng được.

chắc một thời gian tới admin cũng sẽ sửa bài viết.

Tử Thần

Thành Viên Mới
thật ra để tạo ra 1 bài viết mới hay để thay đổi theo diện mạo mới của web khá mất nhiều thời gian.
vì trang web họ luôn thay đổi .
nhưng bạn có thể dựa vào bài đăng ký credit đó để đăng ký tương tự.
nếu vướng mắc chỗ nào bạn có thể dùng google dịch hoặc hỏi ae trên diễn đàn cũng được.

chắc một thời gian tới admin cũng sẽ sửa bài viết.
Mình vướng ngay ở chỗ viết địa chỉ. Theo hướng dẫn thì có dòng nhấp vào tự động điền địa chỉ. Mà mình lại không có. Mong bạn chỉ dùm.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
bạn chụp ảnh lên đây được không.
đăng ký thì cứ từ từ bạn à.

tj3utj3u

Kohai Học Việc
hỏi tẹo senpai,m đăng kí thẻ rồi , mỗi tháng đk sử dụng tối đa bao nhiêu thế,
hôm vừa m đăng kí trả góp 2 năm 2 con iphone 6 và 7 trên applejp, con 6 thì về rồi, đến con 7 thì aple nó báo lỗi xuất hiện do thẻ mình có vấn đề, hủy hàng của m chứ, vậy là sao b

Lê Sĩ Năm

Kohai Học Việc
hỏi tẹo senpai,m đăng kí thẻ rồi , mỗi tháng đk sử dụng tối đa bao nhiêu thế,
hôm vừa m đăng kí trả góp 2 năm 2 con iphone 6 và 7 trên applejp, con 6 thì về rồi, đến con 7 thì aple nó báo lỗi xuất hiện do thẻ mình có vấn đề, hủy hàng của m chứ, vậy là sao b
đăng nhập vào tk trên rakuten sẽ kiểm tra đc bạn nhé. Mình nghĩ họ giới hạn bao nhiêu thid lúc gửi thẻ về họ có kèm theo hợp đồng luôn mà

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.