Hỏi Các thông tin cụ thể về sim Biglobe

zintran_se7en

Kohai Học Việc
Moderators nào viết bài hướng dẫn về thay đổi gói cước, hủy hợp đồng, giới thiệu thành viên... các dịch vụ của BIGLOBE đi.
1. Thanh toán bằng thẻ ATM là hình thức chuyển khoản mất phí 200 yen, không phải thanh toán trực tiếp bằng cách rút tiền trong tài khoản, lên mình nghĩ dùng thẻ của người khác dc

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Moderators nào viết bài hướng dẫn về thay đổi gói cước, hủy hợp đồng, giới thiệu thành viên... các dịch vụ của BIGLOBE đi.
1. Thanh toán bằng thẻ ATM là hình thức chuyển khoản mất phí 200 yen, không phải thanh toán trực tiếp bằng cách rút tiền trong tài khoản, lên mình nghĩ dùng thẻ của người khác dc
Thay đổi gói cước hay huỷ hợp đồng thì bạn đăng nhập vào my page của biglobe bằng tài khoản của bạn. Vào thông tin hợp đồng xem thì k thiếu cái j. Dùng chrome dịch web ra hết mà

zintran_se7en

Kohai Học Việc
Sao mình đăng ký trên mạng từ hôm mùng 2/11, mùng 8/11 gửi hồ sơ đăng ký, kiểm tra tài khoản thì đã hoàn thành thủ tục ngân hàng, mà sao đến giờ vẫn chưa nhận đuợc sim là sao vậy, các senpai cho biết nguyên nhân với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sao mình đăng ký trên mạng từ hôm mùng 2/11, mùng 8/11 gửi hồ sơ đăng ký, kiểm tra tài khoản thì đã hoàn thành thủ tục ngân hàng, mà sao đến giờ vẫn chưa nhận đuợc sim là sao vậy, các senpai cho biết nguyên nhân với
Bạn kiểm tra ở trong hòm thư của biglobe họ báo đã hoàn thành thủ tục rồi à??

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
E nhận sim ngày 11/10 thì bao h nó mới trừ tiền vậy thím ơi. Hoang mang sợ nó cắt sim quá

Quangkhai9986

Thành Viên Mới
1 : Cứ có ATM là được bạn nhé.
2 : mình không biết.
3 : biết rồi lại hỏi nữa
4 : vì mỗi tháng mất số tiền quá ít. nên cứ để dư dư ra nhé. họ không cắt luôn đâu mà lo.
5 : đầu tháng là họ cộng nhé.
Bạn ơi khi mình sử dụng khi hết dung lượng cao rồi thì có miển phí dung lượng thấp ko

Nhoc can em

Thành Viên Mới
Cứ có ATM là được bạn nhé.
2 : cái này khi bạn đăng nhập vào trang cá nhân bạn sẽ có 1 mã giới thiệu khi bạn đăng kí nhập mã giới thiệu của bạn vào là ok
3 : biết rồi lại hỏi nữa
4 : tối đa nợ được 3 tháng nhé bạn quá 3 tháng bạn ko trả tiền nó huỷ hợp đồng đó mình từng bị 1 lần rồi :))
5 : đầu tháng là họ cộng nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.