Help! bị trừ khoản tiền lạ trong thẻ credit của rakuten

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu

xin ad giúp đỡ
tự nhiên trong thẻ mình bị trừ khoản tiền lạ hình như từ amazon nhưng mình tháng này chưa mua gì trên amazon cả. giờ phải làm thế nào thì hợp lý vậy ad.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ko phải tiền lạ đâu!
Vào check xem account Amazon của bạn bây h có phải đang là thành viên dạng premium đúng ko?
Đó là tiền phí hội viên 1 năm của amazon đó.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Ko phải tiền lạ đâu!
Vào check xem account Amazon của bạn bây h có phải đang là thành viên dạng premium đúng ko?
Đó là tiền phí hội viên 1 năm của amazon đó.
xác định vào đâu thì biết dc cái đó vậy ad. có cách tạo tạm dừng hay hủy ko vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vào mục アカウントサービス
tìm ở mục アカウント設定
click chọn プライム会員情報の設定・変更
Huỷ tại đây nhé.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu

nếu mình chấm dứt thì dc hoàn trả tiền hả ad. sao tự dưng lại dk cái dich vụ này từ lúc nào vậy nhỉo_O

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

nếu mình chấm dứt thì dc hoàn trả tiền hả ad. sao tự dưng lại dk cái dich vụ này từ lúc nào vậy nhỉo_O
Chọn cái すぐに終了する thì sẽ đc hoàn trả lại 3900 yên nhé.
Tại sao thì hỏi bản thân mình chứ!?
Cách sử dụng và quá trình đk có check vào nguyện vọng muốn đk thành viên prime hay ko mà.
Muốn tránh gặp phải trg hợp thế này thì ráng học tiếng Nhật tốt lên nhé :D

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Chọn cái すぐに終了する thì sẽ đc hoàn trả lại 3900 yên nhé.
Tại sao thì hỏi bản thân mình chứ!?
Cách sử dụng và quá trình đk có check vào nguyện vọng muốn đk thành viên prime hay ko mà.
Muốn tránh gặp phải trg hợp thế này thì ráng học tiếng Nhật tốt lên nhé :D
Cũng đang ráng học đây ad ạ :D. Cảm ơn ad nhiều

LinkRin

Kohai Học Việc
Ui ad ơi em cũng đang định đăng hỏi ad về vấn đề này y hệt bạn trên kia luôn . Mà h nó tính vào phí của tháng 8 của em rồi h em hủy luôn liệu có hủy được khoản đấy k ạ T___T

LinkRin

Kohai Học Việc
Nhưng ad ơi ghi em chọn hủy k làm thành viên nữa thì nó hiện như thế này T__T . Có phải là e k đc hoàn tiền nữa k ạ mà chỉ hủy thôi ạ T___T

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@LinkRin Trường hợp của em chắc ko đc hoàn tiền đâu,vì đã sử dụng dịch vụ của họ rồi.
Trường hợp của bạn trên kia là do vừa mới đk xong thì có thể hủy,nhận hoàn tiền đc.

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Nhưng ad ơi ghi em chọn hủy k làm thành viên nữa thì nó hiện như thế này T__T . Có phải là e k đc hoàn tiền nữa k ạ mà chỉ hủy thôi ạ T___T
Ah như vậy thì giống của mình mà, bạn chọn vào mục thứ 3 ..... 終了します là sẽ hiện ra màn hình như của mình đó. Chúc bạn may mắn

LinkRin

Kohai Học Việc
hihi mình hủy đc r mà chắc do mình hủy chậm mất mấy hôm nên chỉ hoàn đc 3588 yên thôi nhưng k sao cảm ơn ad với bạn trên kia nhé ^_____________^

Freedom

Thành Viên Mới
日本語の文章に続けて同内容の英文と中文を記載しています。English follows Japanese.中文文章之后是相同内容的英文说明。

Bui Thi Trang様

Amazonプライム をご利用いただき、ありがとうございます。

お客様のご希望により、Amazonプライムの会員登録をキャンセルしました。 Amazonプライムの特典を利用されておりませんので、お客様の年会費3,900円を返金いたします(現在年会費を請求中の場合は完了するまで返金できませんのでご了承ください)。年会費の請求が完了している場合は、通常1から3営業日程度で返金は完了しますので、次回のクレジットカードの明細でご確認いただけます。 ad ơi dịch mail này giúp em với, lúc nào thì amazon trả lại tiền vậy?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.