Hỏi bị hủy Sim biglobe

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
adm cho mình hỏi? Mình có dùng simdata của biglobe đc hơn 1 tháng rưỡi thì ngày 28/12 vừa rồi bị cắt do chưa đóng tiền?mà do đi làm hành chính nên ko xin nghỉ để đến ngân hàng diucho đóng dấu được,nên đã bị cắt,vậy có trả tiền tại nhà hay combini được không?và làm cách nào để biglobe mở lại mạng,gọi điện thì do tiếng kém nên chưa hiểu đc nhiều,có ập bẹ được chút nên họ mới gửi về 1 tờ giấy này đây,hic.Mong các cao thủ chỉ giáo,chân thành cảm ơn. Sdt tại hạ: 090 1411 0021

shinichihikaru

Kohai Học Việc
Ơ mình tưởng hàng tháng tự động trừ tiền trong tài khoản ngân hàng mà, sao lại phải đi đóng vậy

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
adm cho mình hỏi? Mình có dùng simdata của biglobe đc hơn 1 tháng rưỡi thì ngày 28/12 vừa rồi bị cắt do chưa đóng tiền?mà do đi làm hành chính nên ko xin nghỉ để đến ngân hàng diucho đóng dấu được,nên đã bị cắt,vậy có trả tiền tại nhà hay combini được không?và làm cách nào để biglobe mở lại mạng,gọi điện thì do tiếng kém nên chưa hiểu đc nhiều,có ập bẹ được chút nên họ mới gửi về 1 tờ giấy này đây,hic.Mong các cao thủ chỉ giáo,chân thành cảm ơn. Sdt tại hạ: 090 1411 0021
Họ sẽ hủy hợp đồng của bạn vào ngày 27/1 này.
Lý do vì sao thì bạn rõ rồi,chắc chắn họ có gửi thư liên lạc nhiều lần rồi mà bạn ko hồi đáp lại thì phải chịu.
Vì đó thuộc vào điều 10 trong nội quy của nhà mạng Biglobe thôi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.