Help! bán hàng đấu giá yahoo

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
em nghịch bán trên yahoo rồi có người đáu giá rồi.. nhưng không biết thanh toán nhận tiền ntn admin hd em với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sau khi kết thúc phiên đấu giá đó,và em phải vào liên lạc với họ,thông báo cho họ cách thanh toán.
Khi xác nhận đc là họ đã thanh toán rồi thì phải gửi hàng cho họ.

Cách thanh toán thì mình có thể chỉ định là họ chuyển khoản trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của mình.
Hoặc là họ thanh toán thông qua hệ thống yahoo,sau đó mình sẽ nhận tiền chuyển khoản từ yahoo vào tk ngân hàng của mình.
Em muốn lựa chọn cách nào?
Lưu ý sau khi bán đc hàng rồi sẽ phải trả cho dịch vụ của yahoo 1 khoản phí dịch vụ,giống như là tiền môi giới sản phẩm đó.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Sau khi kết thúc phiên đấu giá đó,và em phải vào liên lạc với họ,thông báo cho họ cách thanh toán.
Khi xác nhận đc là họ đã thanh toán rồi thì phải gửi hàng cho họ.

Cách thanh toán thì mình có thể chỉ định là họ chuyển khoản trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của mình.
Hoặc là họ thanh toán thông qua hệ thống yahoo,sau đó mình sẽ nhận tiền chuyển khoản từ yahoo vào tk ngân hàng của mình.
Em muốn lựa chọn cách nào?
Lưu ý sau khi bán đc hàng rồi sẽ phải trả cho dịch vụ của yahoo 1 khoản phí dịch vụ,giống như là tiền môi giới sản phẩm đó.
4000 sên mất khoảng bao nhiêu tiền
admin cho em hỏi thêm em lan đầu tự nghịch nên ghi đại vận chuyển giá 140yen .. có dịch vụ thư nào rẻ tầm đấy không ạ đẻ em gủi cho người mua

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
cụ thể mặt hàng của em là gì?
kích cỡ size bao nhiêu?
nặng bao nhiêu?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy thì gửi qua dịch vụ レータパック350 tốn 350 yên.
Mua cái phong bì chuyên dụng này ở bưu điện rồi bỏ máy vào,sau đó cho vào hòm thư bưu điện là đc.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Mua cái phong bì chuyên dụng này ở bưu điện rồi bỏ máy vào,sau đó cho vào hòm thư bưu điện là đc.
không có dịch vụ nào rẻ hơn à admin thấy nhiều người nó có 80 yên 140 yên tiền ship á

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
em nhận dc mail này tức là thằng mua nó thanh toán rồi hả admin

落札者から支払い完了の連絡がありました。
入金確認後、商品を発送し連絡してください。

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em nhận dc mail này tức là thằng mua nó thanh toán rồi hả admin

落札者から支払い完了の連絡がありました。
入金確認後、商品を発送し連絡してください。
Uhm,vậy thì chuẩn bị gửi đồ cho họ đi.

Mạnh Phú

Thành Viên Mới
Acmin vui lòng chỉ giúp em cách đăng bán sản phẩm lên yahoo オークション được ko hiện em mua thì dc nhưng bán thì không dc vì đến đoạn yêu cầu thẻ tín dụng hoặc thẻ ngân hàng thì bị tịt
Hoạc ai có thể giúp dc em vui lòng cho e xin số đt hoặc cách liên lạc tiện nhất
08021286868 em Phú

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.