Hỏi Ad chỉ e cách kích hoạt sim デタ của U-mobile

ThienChien

Kohai Học Việc
Như tiêu đề, e vô cái thằng Amazon thấy nó có bán cái sim Data của U-mobile.
Nếu e mua cái đó về thì kích hoạt ntn, cách
đăng kí gói cước LTE使い放題 và hàng tháng trả tiền bằng cách nào. Ad hướng dẫn giúp e với.
Tks Ad nhiều

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em mua về xong rồi cũng vẫn phải đăng ký thông qua web nhé em.
Và vẫn cần phải có thẻ tín dụng Credit mới có thể đăng ký đc.

Em đọc trong giấy tờ gửi về kèm sẽ có đường link và các bước cần phải thực hiện ở đó.

ThienChien

Kohai Học Việc
Em mua về xong rồi cũng vẫn phải đăng ký thông qua web nhé em.
Và vẫn cần phải có thẻ tín dụng Credit mới có thể đăng ký đc.

Em đọc trong giấy tờ gửi về kèm sẽ có đường link và các bước cần phải thực hiện ở đó.
Ad ơi e nhận được thẻ Visa của thằng SMBC rùi, Ad chỉ e cách đk sim data với đc hem.

tks Ad nhiều !

ThienChien

Kohai Học Việc
Đk sim của Umobile hả em?
Hqua e mò mẫm đk được rùi, nhưng cho e hỏi xíu. Tháng đầu đk là miễn phí tiền cước đúng ko ad, và khi đk có mất phí dịch vụ đk ko ad. Vì e mua sim của thàng Amazon về rùi quét mã vạch xong vô đk và khi e huỷ hợp đồng không dùng mạng nữa có bị phạt ko ad.

Nhà mạng U-mobile gói cước không giới hạn cước tháng 2480円.

Tks Ad nhiều !

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
tháng đầu là miễn phí,và tiền đăng ký dịch vụ là 3240 yên chắc chắn họ sẽ thu ở tháng thứ 2.
nếu em sử dụng sim data thì cắt ko mất phí,còn sim nghe gọi thì hình như trong vòng 1 năm mà cắt sẽ bị phạt.
Thông tin cụ thể thì mình chưa xem lại đc vì đang trên đường đi tàu về,ko có time :D

ThienChien

Kohai Học Việc
tháng đầu là miễn phí,và tiền đăng ký dịch vụ là 3240 yên chắc chắn họ sẽ thu ở tháng thứ 2.
nếu em sử dụng sim data thì cắt ko mất phí,còn sim nghe gọi thì hình như trong vòng 1 năm mà cắt sẽ bị phạt.
Thông tin cụ thể thì mình chưa xem lại đc vì đang trên đường đi tàu về,ko có time :D
Tks ad nhiều nhé, lúc nào check lại rùi chỉ e tiếp nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.